Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Kính gửi các anh em trong họ nhà BIM

Như thường lệ năm hết tết đến, chúng ta lại họp mặt nhau lại
Cùng nhau tổng kết xem năm qua xem ai nợ được nhiều nhất - và ước mong sang năm mới sẽ còn nợ được nhiều hơn nữa hehe:

Năm nay sau vài cuộc điện đàm với bác Lê Gia : Em đại diện họ nhà BIM kính mời các bác trong băng đảng đúng 17h30 ngày 15/01/2011 tụ họp tại đại bản doanh của Hoang Gia Turning 178 Gò Dầu - Phường Tân Quý - Quận Tân Phú

Trước là để khám phá lò mổ BIM - chúc bác Lê Gia cho ra lò nhiều con xế khủng - và làm ăn phát đạt - sau là tất niên họ nhà BIM luôn.

Chỗ đậu xe bác Lê Gia đã chuẩn bị

Và bàn tiệc

Và dàn mẫu nóng bỏng

Tiệc xong có thể có đua xe thẳng ra Bình Hưng Hòa luôn

Mời các bác ném đá đặt gạch để công tác chuẩn bị được chu đáo

Trân trọng
Tuxedo

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Năm nay sau vài cuộc điện đàm với bác Lê Gia : Em đại diện họ nhà BIM kính mời các bác trong băng đảng đúng 17h30 ngày 15/11/2011 tụ họp tại đại bản doanh của Hoang Gia Turning 178 Gò Dầu - Phường Tân Quý - Quận Tân Phú
Trời còn tới 1 năm nữa đặt chỗ làm gì sớm thế HT?

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
TUXEDO nói:
Kính gửi các anh em trong họ nhà BIM

Như thường lệ năm hết tết đến, chúng ta lại họp mặt nhau lại
Cùng nhau tổng kết xem năm qua xem ai nợ được nhiều nhất - và ước mong sang năm mới sẽ còn nợ được nhiều hơn nữa hehe:

Năm nay sau vài cuộc điện đàm với bác Lê Gia : Em đại diện họ nhà BIM kính mời các bác trong băng đảng đúng<span style=""color: #ff0000;""> 17h30 ngày 15/11/2011 </span>tụ họp tại đại bản doanh của Hoang Gia Turning 178 Gò Dầu - Phường Tân Quý - Quận Tân Phú

Trước là để khám phá lò mổ BIM - chúc bác Lê Gia cho ra lò nhiều con xế khủng - và làm ăn phát đạt - sau là tất niên họ nhà BIM luôn.

Chỗ đậu xe bác Lê Gia đã chuẩn bị 

Mời các bác ném đá đặt gạch để công tác chuẩn bị được chu đáo

Trân trọng
Tuxedo

Anh em nhớ đến đúng ngày giờ

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
haobui nói:
Hôm do anh em tha ho pha tang 1, nghe don khu vuc Tan Phu co vu tang 2,3 phê lam . Hihi.....

Cái  vụ này em nghe ao hồ đồn trùm khu này này là SAWA nhà ta nên Má cứ yên tâm!!:D