Tư Vấn Chia Sẻ Tay nắm của xe FIAT!

Hạng B2
30/5/05
164
3
18
Các bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/5/05
164
3
18
To: fiatsiena1.6: bác làm lại cái này trong băt mắt quá ghê. Bác lam cai nay or cho nào cho em biết với. A mà bác ở HN hay SG vậy? Nếu bác ở HN em muốn mời bác cafe để xem sản phẩm của bác.
Mong sớm nhận được tin bác.

Last edited by a moderator:
VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport
RE: Tay nắm của xe FIAT!

Trích đoạn: abea1300

To: fiatsiena1.6: bác làm lại cái này trong băt mắt quá ghê. Bác lam cai nay or cho nào cho em biết với. A mà bác ở HN hay SG vậy? Nếu bác ở HN em muốn mời bác cafe để xem sản phẩm của bác. So tel cuae em: 0913520751
Mong sớm nhận được tin bác.

Bác dễ tin quá, em nhìn phát biết ngay không phải FIAT lắp ráp ở VN rồi.Bác có nhìn thấy góc trên bên phải có chữ Airbag đó ngoài ra bệ tỳ tay ốp gỗ-bọc da quá xịn, còn xe gì thì em chưa đoán ra

@fiatsiena1.6hlx bác vui tính thật;).Trước em cũng chạy Fiat Siena 1.3ELX khoảng 2 năm hồi mua chưa bị tăng giá nên sau này bán đi lỗ ít, loại này nói chung cũng tương đối hợp lý: nhỏ gọn, chạy đầm, ít hỏng vặt, không uống xăng nhiều.

Last edited by a moderator:

Bác huỳnh nói đúng đấy ạ,trong ảnh là ốp cửa của serie 7 mà,đâu có liên quan jì đến siena đâu ạ,các bác cứ trêu nhau làm em cứ tưởng....tí thì....:D:D:D:D:D

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Rất muốn đi uống càphê cùng bác , thế nhưng phải thú nhận 2 bác trên nói đúng . Đó là ốp cửa của 1 con BMW 745 . Em lấy tạm trên ebay .
Nói chung Fiat tay nắm trong nó vậy , tuy bác không thích nhưng em thấy nó khá tiện ( thuận tay khi cầm ) và chắc chắn . Cho dù chất liệu nhựa thì hơi tệ . Phải chấp nhận thôi bác - nó cũng phù hợp với tổng thể . Tiện lợi và hợp lý trong sử dụng , giá thành .
Vui đi bác .

Hạng B2
30/5/05
164
3
18

thế này thì các bác lai lam khó em quá rồi. Em lại phải chuẩn bi để mua 7 seri như chỉ dẫn vậy, có lẽ em chỉ mua 730 cho nó vừa tiền thôi. Mong sớm có xe moi để gặp các bác không thì thấy "quê" quá.

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Trích đoạn: abea1300

Các bác đi FIAT co bác nào đã thay lại cái tay nắm cửa ở bên trong xe chưa? Cái đó bằng nhựa đen làm trong rất thô. Mong các bác giúp cho chứ em thấy cái tay nắm đó "ngứa mắt" lám rồi. Mong sơm nhân được chỉ giáo.
Bác tháo ra rồi mang đi sơn, chọn mầu sưon phù hợp với nội thất xe của bác thì sẽ dễ chịu hơn nhiều. Lần trước tôi cũng sơn mầy cái tay cửa bên Đức - Linh (lomo) vì ko tìm đc tay cửa inox cho xe của tôi