Hạng B1
7/9/07
85
0
6

Chú Te này bị tai nạn hơi khó hiểu,kính trước bị vỡ ,tóp ở phần trên. xe còn mới lắm.em chụp tại đường 5 hôm 5/9.Có bác nào chạy ẩu thì cẩn thận nhé !
Em chụp bằng điện thoại nên hơi mờ mong các bác thông cảm .hì

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn
RE: TERIOS bị tai nạn

Chắc là bị sắt bắn vào (xe công đằng trước xe công đằng sau dồn thôi mà)

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

theo phán đoán của tôi thì chắc chỉ bị húc mạnh từ phía sau thôi, cửa sau xô lên làm trần xe xô theo và làm rạn kính trước. Quả này chết tiền đây, nếu khung gầm cũng bị xô thì khó cải tạo lắm đúng không các bác

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

va chạm kiểu này mà với xe CD5 hay Morning thì người ngồi ghế sau dễ tèo, ac ac khiếp thật

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Em cũng đoán như bác! Bị tông đằng sau và đẩy mạnh sườn trái làm khung kính chắn gió lệch bên trái nên nứt vỡ kính chắn gió bên trái. Nếu nhìn ba đờ xốc sau thì không phải do xe tầm thấp húc vào mà xe đầu hơi cao (ba đờ xốc sau không sao cả. Mở đầu tưởng như là bị tụt phanh nên lùi vào tường và do có lốp phụ tì nên bẹp cánh hậu, nhưng nhìn lại thấy phần hông sau trái cũng bị bẹp).
Vụ này chỉ cần thay cánh hậu, kính hậu, kính chắn gió (và có thể một loạt kính phía trái) còn phía trái có thể gò lại được. Em đoán chắc phải chi 2 k vào vụ này!

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Sao không thấy biển số nhỉ? Để Em tra chủ xe theo biển số, có khi mách nước mua được phụ tùng rẻ (thanh lý) cũng nên!

Hạng B1
7/9/07
85
0
6

Biển số em này là biển 29V các bác ạ.Theo phán đoán của em thì em này bị húc từ phía sau,chồm nên và lao vào khe nên bị móp cả trên nóc nữa,kính bị ép nên nứt .