Hạng B1
30/1/07
69
0
0
Báo cáo các bác em vừa mua được 1 xe Terios màu xanh tím đúng giá niêm yết, may quá.

LÀ newbie nên nhìn thấy chìa khoá của Terios y chang xe máy, có mỗi chìa không thôi thì phải, cá đuối quá.

Em nhờ các bác tư vấn xem có lắp được chìa khoá từ xa không, (kiểu cảm ứng như Camry 2007 thì càng tít, nhưng chắc khó), nếu có thì ở SG lắp hiệu nào thì tốt nhất, giá khoảng bao nhiêu (chứ mấy chìa khoá kiểu từ xa cho xe máy thì chuối lắm, hỏng hoài)

em cảm ơn nhé

Tập Lái
28/2/07
6
0
0
RE: Terios - nhờ tư vấn về khoá từ xa

Bac mua duoc gia niem yet la bao nhieu? 15K9 ah?
Chuc mung bac co 2 vo

Tập Lái
28/2/07
6
0
0

Theo em bac nen dua xe den nha chuyen nghiep de dc tu van lap. em biet co may bac da bi chay toan bo he thong day dien khi lap khoa nay khong dung cach. O SG bac nen dua den ISAMCO o Nguyen Chi Thanh gi do or 392 Tran Hung Dao la VP DAI de dc tu van lap (Gap Mr. Hoang)
Chuc Bac thanh cong.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

bác ra Liêm Tuyết đường Phó Đức Chính ấy, có 3 loại thông dụng

- chỉ để khóa mở từ xa (350k - xe tôi múc con này)

- loại có báo động thì sau khi nổ máy đạp thắng tự lock cửa (xe Vít trước tôi lắp cái này, thấy cũng rất ổn, mỗi tội hay bị trẻ con nghịch cho hú ầm ĩ) loại này đâu như 650-700k

- loại có thể đề máy xe từ xa... nghe đã thấy lỡm nên ko quan tâm... :D:D:D

Ngoài ra có thể độ thêm nhiều thư như: vè che mưa cửa, lót chân, nắp ống bô, kèn... sơ sơ hôm nọ tôi đi mất 1 chai tư bác ợ...

Hạng B1
30/1/07
69
0
0

Em cảm ơn các bác nhiều lắm.

em mua 15.9k,hôm qua vừa lên ntlong lấy bsố.

chắc em sẽ qua phó đức chính theo lời bác bman xem sao

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Trích đoạn: minhnh

Báo cáo các bác em vừa mua được 1 xe Terios màu xanh tím đúng giá niêm yết, may quá.

Trước hết xin chúc mừng bác, kế đến hỏi bác một câu với: Bác thích em tím nên chọn hay chỉ còn em tím là có giá 15.9. Ở chỗ bác, em đỏ đỏ còn ko ạ và giá bao nhiêu bác có hỏi ko?

Tập Lái
28/2/07
6
0
0

Theo em mau xanh tim hop cho chi em hon. Mau do thi nhieu nguoi thich nhung co ve DAI lap it mau do. Ban em vua lay con mau den hom qua (2/3) 17K4. Chuc mung bac mua dc gia niem yet.

Tập Lái
8/4/06
7
3
3

Chúc mừng Bác Minhnh mua được xe giá niêm yết
Bác cho e hỏi xe bác mua với giá niêm yết là ở cửa hàng nào vậy, bác có số dt của e sale nào không? Bác cho e số được không :)
Cảm ơn Bác nhiều nhiều:D

Hạng B1
30/1/07
69
0
0

em mua ở đại lý ở Phó CƠ điều Q11, là cái cuối cùng ở đại lý đó. Thật tình thì không thích màu xanh tím mà định chọn màu xanh lá, (màu đen theo em không hợp với xe nhỏ, tuy nhiên, tùy từng người thôi), nhưng được cái là cái cúôi cùng nên đại lý đó bán đúng giá cho xong nên quất khẩn cấp luôn.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Các bác kiểm tra thông tin xem sao, tôi thấy họ kháo nhau DAIHATSU chuẩn bị đưa TERIOS mới vào lắp tại VN năm 2007 đấy