Tập Lái
11/2/16
14
3
3
32
Đặc trưng của xe Hàn là hệ thống lái vô cảm, ồn ( gầm và xung quanh) hệ thống treo kém, mềm quá sức cần thiết, dập tắt dao động động kém. Nhưng bù lại là option đầy đủ.
Bác nên lái thử elantra nhé, so với m3, city thì nó quá êm và không ồn nhé. Chỉ là hệ thống lái mềm thôi

• Like
Reactions: bama005
Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
elantra mới đẹp quá bác ơi, bản sport thì không còn gì để chê, phải nói ăn đứt mazda 3, không gian nội thất elantra đẹp và cảm giác sang trọng, chất lượng. Về trang thiết bị thì em xin nói xe tiền tỉ chưa chắc đã có, thậm chí cả xe 2 tỉ cũng chưa có, em thấy rất ok, về máy thì êm khỏi bàn, em thấy huyndai càng phát huy, học hỏi và rút kinh nghiệm hơn mấy năm về trước

Chưa bao giờ có ý định ngắm em này. Nghe bác nói chắc phải chạy ra xem thử phát. Thanks!

• Like
Hạng B2
14/3/16
313
158
58
elantra mới đẹp quá bác ơi, bản sport thì không còn gì để chê, phải nói ăn đứt mazda 3, không gian nội thất elantra đẹp và cảm giác sang trọng, chất lượng. Về trang thiết bị thì em xin nói xe tiền tỉ chưa chắc đã có, thậm chí cả xe 2 tỉ cũng chưa có, em thấy rất ok, về máy thì êm khỏi bàn, em thấy huyndai càng phát huy, học hỏi và rút kinh nghiệm hơn mấy năm về trước
Bác có thổi e nó quá k gì mà xe 2 tỉ cũng k bằng. :confused:

• Like
Tập Lái
25/12/12
33
15
8
Xe e đi đc 1500km , cảm nhận riêng e thấy đi đường tốt thì êm, dập dao động trung bình , ko lướt đc ổ gà nhỏ, chắc do lốp ko đc tốt, đường nhám xíu là ù . Ráng cày bừa kiếm lúa thay lốp mit và cách âm xem có khác hơn ko. Còn mọi thứ đều ổn trong tầm giá. Mà công nhận máy lạnh elantra lạnh buốt và teo bugi lun mấy bác .

• Like
Reactions: truongson83
Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
Xe e đi đc 1500km , cảm nhận riêng e thấy đi đường tốt thì êm, dập dao động trung bình , ko lướt đc ổ gà nhỏ, chắc do lốp ko đc tốt, đường nhám xíu là ù . Ráng cày bừa kiếm lúa thay lốp mit và cách âm xem có khác hơn ko. Còn mọi thứ đều ổn trong tầm giá. Mà công nhận máy lạnh elantra lạnh buốt và teo bugi lun mấy bác .
Xe dòng này lướt ổ gà nhỏ sẽ kêu là đúng rồi bác. :D