Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Thân chào cả nhà Toyota. Tình hình là đám họ nhà tí ở chung cư em hoành hành ác quá. Thế là em lên mạng mò mẫm order về con máy đuổi chuột hiệu ecat này. Em sẽ test thử trong 2 tuần rồi review cho các bác biết kết quả. Nguyên tắc của cái này là khi xe dừng không nổ máy nó sẽ phát ra âm thanh cao tần để xua đuổi đám chuột đi.
Đây là cái máy:

Test thử máy đuổi chuột cho xe Toyota

Khảo sát chỗ lắp máy

Và xong :D

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Có khi nào chuột không hết mà hết cái bình, chúc bác chủ may mắn, em hóng tiếp.
Cảm ơn bác đã chúc em. Em cũng mong nó hiệu quả. Cái này là em làm chuột bạch luôn vì xem trong OS chưa thấy ai thử cả. Chắc chắn em sẽ báo kết quả sau 2 tuần.

Hạng B2
26/12/15
134
98
38
sắp 2 tuần rồi đấy bác thớt ơi...

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Hôm nay là đúng hai tuần kể từ ngày em đăng. Em xin báo kết quả như sau: Xe em không bị chuột viếng nữa. Nếu em đậu xe 3 ngày liên tiếp không đi thì nó hơi hao bình 1 xíu, đề máy xe vẫn đề được nhưng nó sẽ yếu 1 ít nếu không tắt máy lạnh. Còn tắt máy lạnh thì đề thoải mái. Cái này hay ở chỗ nó có đèn LED nhấp nháy theo nhịp âm thanh cao tần phát ra nên chuột nó thấy ánh sáng lập lòe nó cũng sợ.

Tập Lái
22/12/11
2
0
1
Đồng Nai
Test thì nên bẩy con chuột đưa đến gần rồi bật máy lên xem nó có hoảng sợ gì không? Có điều thấy nói là SD các máy này phải để máy 2 tuần mới có tác dụng, việc này nghe vô lý quá. Nếu vậy ra đường dừng bên mương, cống ở khu phố thì sao? Tôi nghĩ 2 tuần là cái cớ để bọn lừa đảo ngụy biện cho việc máy vô tác dụng. Ngoài ra hình như không có xuất xứ rõ ràng nơi sản xuất là rất nguy hiểm về việc an toàn khi sử dụng (chập, cháy ai chịu trách nhiệm).

Chỉnh sửa cuối: