Hạng D
29/6/15
4.923
15.788
113
39
Đây là chỉ số chạy thi và chạy đúng cách mới được mức đó.(không máy lạnh; khống thốc ga; không rà thắng; dưỡng trớn..v.v) Mức trung bình đi thường ngày phải trên 5l/100km nha bác.
Đúng ạ! Thật ra thi là để xem xem khả năng chiếc xe of mình nó ntn thôi, sử dụng hàng ngày mà chạy vậy mỏi chân và cà căng thẳng lắm ko đùa đâu.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Đây là chỉ số chạy thi và chạy đúng cách mới được mức đó.(không máy lạnh; khống thốc ga; không rà thắng; dưỡng trớn..v.v) Mức trung bình đi thường ngày phải trên 5l/100km nha bác.

Lúc đầu em cũng hóng và nhắm em Etiga 5 +2 chỗ này. Nhưng điều kiện chưa cho phép, quay đi quay lại kết duyên với Fiat Siena.
Sau này có điều kiện em sẽ đổi sang Etiga. Thanks bác Chi hội trưởng nhiều nhieuf.

• Like
Reactions: Phuccao
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Lúc đầu em cũng hóng và nhắm em Etiga 5 +2 chỗ này. Nhưng điều kiện chưa cho phép, quay đi quay lại kết duyên với Fiat Siena.
Sau này có điều kiện em sẽ đổi sang Etiga. Thanks bác Chi hội trưởng nhiều nhieuf.
Em cũng đang đi Suzuki Wagon đây Bác. cũng mê Ertiga lắm vì xếp băng sau lại chở đồ đi off là tuyệt luôn.

Hạng B2
19/2/12
422
247
43
Vẫn trung thành với CẢM GIÁC LÁI của MT mà AT o thể có được thôi !!! Ke.. Ke..
Sao o thấy đăng KINH NGHIỆM của No1 vậy ???

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Vẫn trung thành với CẢM GIÁC LÁI của MT mà AT o thể có được thôi !!! Ke.. Ke..
Sao o thấy đăng KINH NGHIỆM của No1 vậy ???
Có gì to tát đâu, không thốc ga; ko vượt; ko máy lạnh; ko rà thắng; dưỡng trớn.v.v

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Thế thì em không chạy được rồi, chân em to lắm chạy xe số sàn quen rồi chuyển qua AT chạy chắc hao kinh
Bài đi này dùng để thi thôi bác, chứ đi đường bình thường vừa mệt vừa rất nguy hiểm đó.

• Like
Reactions: tindat78910