Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Bac nao co chuong trinh gi hay hay co ke hoach gi mong đuoc chia se , biet dau tren duong thien ly lai co dip gap nhau .

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Mùng 3 em sẽ đề pa thẳng tiến Đà Lạt từ Vũng Tàu nè anh ui.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
tommyha nói:
Bac nao co chuong trinh gi hay hay co ke hoach gi mong đuoc chia se , biet dau tren duong thien ly lai co dip gap nhau .
lovecars nói:
Mùng 3 em sẽ đề pa thẳng tiến Đà Lạt từ Vũng Tàu nè anh ui.

Năm nay Tết được nghỉ nhiều ngày (7-9 ngày) - đề xuất:

PA1: Saigon - Mui Ne (2N) - Nhatrang (2N) - Dalat (2-3N) - Saigon : 7N - xuất phát Mùng 2

PA2: Saigon - Dalat (3N) - Muine (2N) - Saigon : 5N - xuất phát Mùng 3

PA3: Saigon - Tra Vinh (1N) - Cantho (1N) - Chaudoc (1N) - Saigon : 3-4N

PA4: M3 zọt đi Campuchia tham quan Angko Wat 4N

p/s: mà nhiều khi hôm nay thống nhất được ch/trình nhưng hotel sợ không còn! :)

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
tommyha nói:

Tomy có ch/trình gì hay cho vài PA (phương án) ace cùng góp ý/ hiệu chỉnh!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Dear all,

Các thành viên HFCer cũng thường xuyên "họp" & bàn offline trên: Viber, Zalo, Tango, Line, Skype & Facebook!

Các bác hãy add phone em: 0903 863777 - để em add các bác vào HFC GROUP nhé!

Thường xuyên tương tác, họp, bàn thảo ... sẽ giúp việc offline, xây dựng chi hội HFC thêm mạnh & hiệu quả!

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Chua co PA gi , tet cung muon di choi nhung nghi chuyen phong oc va dich vu an uong ngay tet hoi oai , thich co can nha nao co cho ta tuc va tu nau nuong nhu o dalat nam roi thi hay biet may .

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
E cung thich tuyen Nha Trang - Dalat hoac Phan Thiet - Dalat di lai cung duong deo Gia Bac , hoac Khanh Vinh dep nhu mo . Nhung van de la chuyen phong oc . T12 vua roi Kevin co cai voucher ban tang o dalat ma khong o thay cho do Ok do , xem co available khong thi deposit book vai phong .
Hay bac nao co biet o Phan Thiet , Dalat , Nha trang co nha hay biet thu nao cho thue khong ?