Tập Lái
22/5/12
38
4
8
-Chào các bác, đường ven biển đi bắc được mọi người ca ngợi là cung đường tuyệt đẹp nhất hiện nay, bản thân em trước cũng đã chạy một số cung lẻ tẻ, Tết nay muốn chạy toàn bộ tuyến, bác nào mới đi xin cho chỉ dẫn ? (nhất là các đoạn ghép nối nếu chưa thông mạch) Có thiết bị chỉ đường nào hỗ trợ tốt toàn bộ tuyến này không ạ ? Cám ơn các bác.

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Chỉ từng đoạn 1 thôi. Chứ làm sao từ nam ra bắc được

Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Dự án đường ven biển có từ 2009, thời anh Ba Dũng. Tuy nhiên dự án không khả thi về kinh tế, vốn nên đến nay chỉ có 1 số đoạn hoàn thành. Cơ bản 90% là vẫn nằm trên giấy.

Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
-Chào các bác, đường ven biển đi bắc được mọi người ca ngợi là cung đường tuyệt đẹp nhất hiện nay, bản thân em trước cũng đã chạy một số cung lẻ tẻ, Tết nay muốn chạy toàn bộ tuyến, bác nào mới đi xin cho chỉ dẫn ? (nhất là các đoạn ghép nối nếu chưa thông mạch) Có thiết bị chỉ đường nào hỗ trợ tốt toàn bộ tuyến này không ạ ? Cám ơn các bác.
Không có liên tục đâu, chỉ có từng đoạn.
SG - Bà Rịa - Lagi - Phan Thiết - Mũi né - Phan Rí cửa - Cà Ná - Ngã 3 Bình Tiên - Ngã 3 Mỹ Ca - Vĩnh Lương - lưng chừng đèo Cả - vũng Rô - Tuy Hòa - Long Thủy - Chí Thạnh - Xuân Cảnh - Quy Nhơn - Tuy Phước - Tam Quan ... thôi mệt quá, nhắc lại phải lên đường!:D

Tập Lái
22/5/12
38
4
8
-theo em được biết nó liên tục ra tận Quảng Bình 90% cách đây 2 năm, trân google cũng thấy liền không còn đứt đoạn như trước nữa, trên đây thể nào cũng có người đi rồi

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Không có liên tục đâu, chỉ có từng đoạn.
SG - Bà Rịa - Lagi - Phan Thiết - Mũi né - Phan Rí cửa - Cà Ná - Ngã 3 Bình Tiên - Ngã 3 Mỹ Ca - Vĩnh Lương - lưng chừng đèo Cả - vũng Rô - Tuy Hòa - Long Thủy - Chí Thạnh - Xuân Cảnh - Quy Nhơn - Tuy Phước - Tam Quan ... thôi mệt quá, nhắc lại phải lên đường!:D
Xác nhận... chuẩn.
E cũng lang thang ra tới Quảng Bình thôi... chưa ra đến Hà Nội.
Nếu đi gia đình lang thang đi ven biển nhẹ nhàng hơn nhiều!