Tập Lái
5/10/18
15
1
1
haiphuland.com
Em dự định về thăm quê trước Tết, và vào lại Sài Gòn để ăn Tết trong này.
Các bác ở Sài Gòn cho em hỏi: Tết thì mình có thể đi chơi được những đâu ạ? Không ở trong SG thì ở ven ven có gì vui không các bác? Thank nhiều ạ.

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Em dự định về thăm quê trước Tết, và vào lại Sài Gòn để ăn Tết trong này.
Các bác ở Sài Gòn cho em hỏi: Tết thì mình có thể đi chơi được những đâu ạ? Không ở trong SG thì ở ven ven có gì vui không các bác? Thank nhiều ạ.
Hi bạn
Tết Sài Gòn khá buồn bạn nhé, vì dân tình đã về quê sum họp, nếu bạn vẫn muốn đón tết tại SG có thể lên lịch thăm thú những địa điểm sau: đường hoa Nguyễn Huệ, Đầm Sen, Suối Tiên.. 1 số địa điểm lân cận có làng hoa Sa Đéc (Đồng Tháp) hoặc bạn có thể đi xem phim và ghé các trung tâm thương mại nhé

• Like
Reactions: jillbui
Tập Lái
5/10/18
15
1
1
haiphuland.com
Hi bạn
Tết Sài Gòn khá buồn bạn nhé, vì dân tình đã về quê sum họp, nếu bạn vẫn muốn đón tết tại SG có thể lên lịch thăm thú những địa điểm sau: đường hoa Nguyễn Huệ, Đầm Sen, Suối Tiên.. 1 số địa điểm lân cận có làng hoa Sa Đéc (Đồng Tháp) hoặc bạn có thể đi xem phim và ghé các trung tâm thương mại nhé
Hi chị, Tết thì Bảo tàng, triển lãm có mở cửa không ạ?

Tập Lái
20/9/18
42
4
8
42
Sài gòn thì cứ ở đây đỡ phải bon chen. Sáng tết thì cứ như chốn quê ấy :))

• Like
Reactions: jillbui
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Tết ở SG đi dạo phố là sướng nhất. Ít khói bụi, không kẹt xe. Đường xá rộng rãi thoải mái.
Tết SG thì hợp mặt bạn bè người thân ăn uống, xem phim. Chán thì đi các KDL sinh thái-công viên-khu vui chơi...
Tận hưởng những ngày SG yên bình là đủ :D

• Like
Reactions: Micrapis