Tập Lái
13/10/15
29
10
3
36
E Thich c class mới vì nâng cấp nhiều giá cả cũng hợp lý . Nhất là dòng thể thao C250amg ;)nhưng mọi Người và bạn bè khuyên . Thích thể thao thì cố lên e250 amg nhưng e thay gia' e250 cao qa mà ko biết hơn c250 những j .
Mong các cụ tư vấn giúp e ah ! . Mục đích của e là đi trong tp và tán gái hehe :3dcuoi:nên e cần loại nào mà đi tán e nào là e ý đổ . Mong các cao nhân tư vấn ah !!!

Hạng B2
17/8/15
434
770
93
37
Mới đặt 1 em c300 amg , thấy khuyến mãi nhân dịp vms khá nhiều , tháng 1 mới có hàng

• Like
Reactions: wishky
Hạng C
14/3/14
831
626
93
theo e thấy C250 là đủ cho việc tán gái rồi bác chủ ơi.ra tiền là có xe ngay,mấy e thường thường không để ý C hay E đâu ,chỉ biết mẹc là số 1 thôi .chứ đặt xe mà chờ đến tháng 1 gái nó đi lấy chồng hết rồi.màu đỏ nhé bác chủ,hot gái mới theo.nếu e là bác chủ e đổi đola cục cục trong túi lộ lộ ra ngoài là gái nó bu như rùi

Tập Lái
13/10/15
29
10
3
36
theo e thấy C250 là đủ cho việc tán gái rồi bác chủ ơi.ra tiền là có xe ngay,mấy e thường thường không để ý C hay E đâu ,chỉ biết mẹc là số 1 thôi .chứ đặt xe mà chờ đến tháng 1 gái nó đi lấy chồng hết rồi.màu đỏ nhé bác chủ,hot gái mới theo.nếu e là bác chủ e đổi đola cục cục trong túi lộ lộ ra ngoài là gái nó bu như rùi

Dạ . Nhưng e lại thích màu trắng diana . Ah nhầm ý e là màu trắng polar . Chứ màu đỏ mấy bạn lại tưởng gay . e sợ tán đc cả zai thì bỏ xừ luôn bác ah . Còn cái vụ loa burmester trên c250 . Nếu e muốn gắn qua e250 thì có đặt để hãng làm đc luôn ko ah . Và Giá cả thế nào ah . Hay e250 phải chấp nhận thiếu sót này ? !!!
. Bác bảo mấy em bình tthuờng ko để ý c class hay e class . Nhưng chuẩn ra là e muốn cưa đổ từ bố mẹ mấy e ý luôn bác ah . Mấy e ý bình thuờng nhưng mẫu thân mấy e ý e sợ là ko bình thuờng đâu bác ơi ...:p

Hạng B2
17/8/15
434
770
93
37
Dạ . Nhưng e lại thích màu trắng diana . Ah nhầm ý e là màu trắng polar . Chứ màu đỏ mấy bạn lại tưởng gay . e sợ tán đc cả zai thì bỏ xừ luôn bác ah . Còn cái vụ loa burmester trên c250 . Nếu e muốn gắn qua e250 thì có đặt để hãng làm đc luôn ko ah . Và Giá cả thế nào ah . Hay e250 phải chấp nhận thiếu sót này ? !!!
. Bác bảo mấy em bình tthuờng ko để ý c class hay e class . Nhưng chuẩn ra là e muốn cưa đổ từ bố mẹ mấy e ý luôn bác ah . Mấy e ý bình thuờng nhưng mẫu thân mấy e ý e sợ là ko bình thuờng đâu bác ơi ...:p
Nếu mua e thì đợi cuối năm sau ra mẫu mới bao đẹp , optine tới nóc luôn bác ơi , Hiện tại làm con c300 amg là ok rồi .
MÌnh cùng đã đặt hàng , kết quả camera 360 tức 4 camera quang xe và phuộc hơi nâng lên hạ xuống như siêu xe .
Thất sự c300 ko có zi phàn nàn mà giá lại hợp lý

Hạng C
14/3/14
831
626
93
Dòng C đẹp hơn E. Nói thật nếu Bác có tính Kiên nhẫn thì nên chờ và lấy con C300. OK hơn rát nhiều.chỉ hơn tầm 200 Tr nhưng nhiều option hơn.mạnh hơn nữa

Hạng D
3/7/14
2.803
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Dự là lúc đó nhiều bác đang đi C250 AMG sẽ bán để nâng cấp C300 AMG
khi đó thì mua lại chiếc C250 AMG cũng tiết kiệm mớ tiền áh các bác?

gì chứ em thấy thuế ăn 10% phần trước bạ dày quá, mua xe chạy lướt tiết kiệm được đến 8% lận