Hạng B1
21/6/16
54
18
8
39
Bác đến 227/9 - Điện Biên Phủ - Q. Bình Thạnh nha. Do trung tâm có 2 cửa vô nên bác có thể vào từ hẻm 225. Bác đi từ hướng cầu vượt hàng xanh vừa qua Vespa bác để ý bên phải có tòa nhà Secoin ấy.
Thanks Bác!

mới sử dựng dịch vụ rửa xe ở đây! giá tuy có đắt nhưng rất hài lòng
Cảm ơn bác! Bác sử dụng dịch vụ lâu dài và kèm theo sản phẩm sonax bỏ túi khi cần thì bác sẽ thấy đáng đồng tiền lắm ak. Thời gian chăm sóc cũng giảm đáng kể, chất lượng các chi tiết cũng được đảm bảo lâu dài.

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Hôm trước em mới ghé chỗ ni. Gặp em gái dễ thương Ng. Mua hết 1,4 triệu tiền hoá chất các loại cộng phí rửa 210k. Nghe nói KM mua 3tr được KM còn 2.2 tr nhưng túi chỉ còn nhiêu thôi nên ủng hộ hết mình luôn :)
Có điều xe ra vào hơi chật và đặt hẹn khá lâu. Nay hẹn tuần sau mới làm được vì Full lịch :(
Bác chủ mở rộng quy mô chút thì em rửa thương xuyên luôn.

• Like
Reactions: No[2]
Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Dạ em cảm ơn bác! Em cũng dự định nếu làm thì chắc em sẽ đóng trụ ở đó luôn cả ngày để giám sát, nhưng chắc sẽ tìm cách nói khéo chứ nếu để người ta biết mình ko tin người ta thì cũng ko hay. Ngặt nỗi em ở Biên Hòa, phi con xe lên đó, chán chán muốn đi đâu hoặc trưa đi ăn cơm cũng ko biết đi bằng cách nào =.=
Em cũng ở Biên Hòa. Em thường tút VK 2 bên chi nhánh Z1 Biên Hòa. Cũng là ae trên Os . Đối diện cây xăng Bình Đa. Bác rãnh ghé qua tham khảo. Cảm nhận của em sao em nói vậy chứ em không Pr

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Năm ngoái đã làm tại @Z1 Auto Center cơ sở chính (lúc đó chưa mở chi nhánh BH), cảm nhận ok, nhưng có anh Hiếu tại đó thì an tâm (lúc thợ làm xong, ảnh ra kiểm tra, và thấy chỗ nào chưa được là chỉ đạo làm lại chỗ đó liền), dưới BH ko có chủ nên sợ thợ ko toàn tâm toàn ý. Sonax ĐBP thì tổng hợp lại toàn khen chứ chưa thấy chê, chắc trước Tết này đặt lịch làm thử bên Sonax :)

Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Năm ngoái đã làm tại @Z1 Auto Center cơ sở chính (lúc đó chưa mở chi nhánh BH), cảm nhận ok, nhưng có anh Hiếu tại đó thì an tâm (lúc thợ làm xong, ảnh ra kiểm tra, và thấy chỗ nào chưa được là chỉ đạo làm lại chỗ đó liền), dưới BH ko có chủ nên sợ thợ ko toàn tâm toàn ý. Sonax ĐBP thì tổng hợp lại toàn khen chứ chưa thấy chê, chắc trước Tết này đặt lịch làm thử bên Sonax :)
Bác làm em cũng muốn ghé Sonax làm quá. Chắc lên để xe lại cho họ làm rồi đi xe bus về quá.

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng B1
8/11/14
99
16
18
41
Em có tham khảo nhiều post trên này thấy cũng khen tiệm rửa xe trên. Dự định của em là gần Tết sẽ cho vợ em đi "tắm trắng" tại đây, hôm trước có hỏi thử thì bên tiệm bảo rửa xe + đánh bóng toàn thân thì 1 ngày, còn rửa xe + đánh bóng + vệ sinh, làm mới nội thất thì 2 ngày. Giá cả thì tầm 2,5 củ đổ lại. Em xin hỏi thẳng một câu rất ko tế nhị (các bác đừng la em), mình để xe lại có an toàn ko các bác? Có dễ bị luộc đồ như 2 bánh ko? Các bác thông cảm, với em đây là tài sản lớn (dù xe em chỉ là Honda City) và cũng là lần đầu dùng xe nên em ko biết về mấy cái này. Bác nào đã từng rửa xe ở đây rồi chia sẻ giúp em nhé. Em cảm ơn rất nhiều!
Chủ yếu là tài sản lặt vặt trong xe thôi bác như thuốc lá singum chứ tiệm làm ăn lớn họ không làm vậy đâu