Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Bình thường thôi Cụ ơi. Trước đây là có quota cho từng vùng. Nhiều lúc cầm 5,7 triệu chưa chắc xây dựng được hệ thống showroom , service, vì đó là chuyện không phai có " đủ " tiền là được. Giờ thoáng hơn rất nhiều rồi. Nhiều người làm 1 cái depot xe máy , bán cả nghìn cái / tháng là bình thường. Nhưng nhẩy lên làm distributor của auto , lại là 1 level khác. Đôi khi không mọi thứ chưa hẳn là tiền và hạ tầng kỹ thuật.

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Sau một hồi trao đổi thì tôi thấy thằng bạn nói khoát thật. Để xem nó làm xong mấy cái nhà cấp 4 kia bao lâu.

Tập Lái
24/12/17
4
1
3
33
Thái Nguyên đã và đang xây showroom BMW ở đường CMT8. Chúc mừng các tín đồ của BMW.

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Có tiền thì 150 còn đc chứ 15 xi nhê gì bác thớt. Mấy công trình ngâm là hết tiền, chứ có tiền tưới vào thì vài tháng là xong, nhể :)
Tìm được đất đẹp khó lắm bác ơi, BMW không xuất hiện được chỗ xấu bác ạ

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Tin vui cho ae nào đang đi Bim
Sao vui bác? Anh Dương bán bmw chớ đâu có cho mà vui... theo như a dương thì mai mốt bmw đầy đường thì bmw đâu còn hiếm.. kk
Thaco còn thiếu thuế phú nhuận hơn 150 tỷ tiền truy thu thúe mấy năm rồi đó...ko biết trả hết chưa, báo đăng tùm lum đó!
Anh dương tuyên bố hùng hồn quá..
Tiền bán đất khu sala nhiều quá nên mjanh miệng... ( đại quang minh là liên doanh anh dương và anh Minh tân hoàng minh đó)

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
28/12/15
382
159
43
46
Nha Trang có là đúng rồi - vì Nha Trang có MEC thì BMW phải có

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Sướng! Mai mốt cứ mua xe của TH thì ko sợ hư dọc đường rồi vì tỉnh thành nào cũng có SR của TH cả. Bmw vào đỡ Kia cũng dc. Hay Mazda, Peugeot gì gì cũng dc

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Sao vui bác? Anh Dương bán bmw chớ đâu có cho mà vui... theo như a dương thì mai mốt bmw đầy đường thì bmw đâu còn hiếm.. kk
Thaco còn thiếu thuế phú nhuận hơn 150 tỷ tiền truy thu thúe mấy năm rồi đó...ko biết trả hết chưa, báo đăng tùm lum đó!
Tiền bán đất khu sala nhiều quá nên mjanh miệng... ( đại quang minh là liên doanh anh dương và anh Minh tân hoàng minh đó)
Kệ ngta bác ui. Nói chuyện của ngta làm gì

Tập Lái
28/2/13
27
4
3
E tưởng là có lắp ráp để chạy đua vs anh Mec nhưng nghe nói là a Dương ko tự tin lắm nên chưa lắp. Vậy giá chắc cũng còn lâu mới xuống đc nhỉ?

Hạng F
2/3/14
12.226
127.975
113
Nhảm quá!

• Like
Reactions: Aron_Truong