OSS
Thành viên BQT
Super Moderators
28/11/09
1.234
2.856
113
Cơ hội trải nghiệm khả năng vận hành êm ái, thoải mái lướt nhanh dành riêng cho anh em cộng đồng Otosaigon, cùng lốp xe Advenza. Tham gia ngay Minigame CHỌN ĐÚNG LỐP – NHẬN QUÀ CỰC PHẨM để nhận ngay quà tặng thiết thực.

Tham gia minigame CHỌN ĐÚNG LỐP – NHẬN QUÀ CỰC PHẨM từ lốp Advenza

Sau nhiều năm thành công trong việc chinh phục thị trường Bắc Mỹ, thương hiệu lốp PCR – ADVENZA chính thức ra đời như sự kết tinh của kinh nghiệm sản xuất, thấu hiểu nhu cầu người sử dụng và tinh hoa của công nghệ làm lốp tiên tiến nhất.

Dù là thương hiệu non trẻ nhưng Advenza sở hữu đầy đủ các dòng sản phẩm lốp xe đa dạng phù hợp với mọi nhu cầu của người tiêu dùng: từ phân khúc xe sedan phổ thông, xe thể thao đa dụng, xe bán tải đến xe thương mại dịch vụ.

Chỉ cần truy cập vào website advenza.com.vn và nhanh tay điền đúng các dòng sản phẩm của Advenza ở câu hỏi, các thành viên Otosaigon sẽ có cơ hội nhận được những sản phẩm thiết thực và giá trị.

CÁCH THỨC THAM GIA MINIGAME

Để tham gia minigame “CHỌN ĐÚNG LỐP – NHẬN QUÀ CỰC PHẨM”, việc bạn cần làm là:
  • Trả lời đúng 3 câu hỏi ở post sau
  • Dự đoán số người có câu trả lời như bạn
  • Tag 3 người bạn vào bình luận trả lời
  • Share post này trên trang facebook cá nhân ở chế độ public
Thành viên trả lời đúng cả 3 câu hỏi và dự đoán số người có câu trả lời chính xác gần đúng nhất và có comment dự thi sớm nhất sẽ là người thắng cuộc.

Kết quả chung cuộc của cuộc thi sẽ được BTC thông báo trên trang Otosaigon và fanpage Otosaigon.com

THỂ LỆ

Mọi người lưu ý làm theo thể lệ để nhận được quà nhé:
  • Cuộc thi bắt đầu từ 10h sáng ngày 29/4 đến hết 23h59 ngày 7/5/2022, các câu trả lời ngoài thời gian này sẽ không hợp lệ.
  • Kết quả thắng giải chỉ áp dụng cho các comment nguyên bản, không qua chỉnh sửa, người trả lời đã like fanpage, share post trên facebook cá nhân ở chế độ public.
  • Kết quả sẽ được công bố vào ngày 12/5/2022.
  • Quyết định của ban tổ chức là quyết định cuối cùng.
GIẢI THƯỞNG
    2 Giải đặc biệt: 02 anh em có đáp án đúng và may mắn nhất sẽ nhận được một bộ 4 lốp xe Advenza cho xe của mình.
    10 Giải khuyến khích: 10 anh em có đáp án đúng khác sẽ nhận được combo Áo + nón của Chương trình.
Mời các thành viên Otosaigon cùng tham gia minigame này và chúc mọi người may mắn!

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Sao lại đặt tên có chữ "Za" ở cuối nhỉ? hay muốn "ăn theo" hoặc "gây nhầm lẫn" với TuranZa, PotenZa, AlenZa của lốp Bridgestone nhỉ ??? Thiếu gì tên cuối mà ko đặt đi đặt thế chả khác nào có ý đồ đen tối đằng sau. Dòng này đi ra từ Caosumina - PCR thì đặt AdvenMina hay Advena đi. ngựa ngựa đặt chữ Za....
Gì thì gì chứ ko bao giờ tui mua mấy cái hàng nhái nhái từ tên kiểu này.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Sao lại đặt tên có chữ "Za" ở cuối nhỉ? hay muốn "ăn theo" hoặc "gây nhầm lẫn" với TuranZa, PotenZa, AlenZa của lốp Bridgestone nhỉ ??? Thiếu gì tên cuối mà ko đặt đi đặt thế chả khác nào có ý đồ đen tối đằng sau. Dòng này đi ra từ Caosumina - PCR thì đặt AdvenMina hay Advena đi. ngựa ngựa đặt chữ Za....
Cứ ngựa đặt Za Za cho ăn theo.
Chả thấy có bản sắc gì cả.
Ý đồ bắt chước, đu kéo, nhái, dựa dẫm,...rõ ràng

• Like
Reactions: meraudi
Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113
Khó bà cố !:D

• Haha
Reactions: meraudi
Hạng C
17/6/13
504
500
63
Quận 10
Advenza được ghép bởi hai chữ Adventure và ZA đó bác. Adventure với nghĩa những cuộc phiêu lưu, ZA nghĩa là từ A-Z. Mong muốn của Casumina tạo ra được những dòng lốp xe thương mại chất lượng, giá thành rẻ, phục vụ mọi nhu cầu từ A tới Z của người dùng.
Thực tế thì các dòng sản phẩm của họ cũng thể hiện điều đó. Như dòng lốp Veturer dành cho các dòng xe sedan, hatchback. Dòng lốp Coverer cho các dòng xe SUV, MPV hay CUV. Dòng lốp Discoverer dành cho xe bán tải và Traveller dành cho các dòng xe 16 chỗ thương mại