Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Xin chào các pác, em lượt qua các comment của các pác và thống kê được Danh sách sau:
Cổ Phiếu - Lần đề cử
TDH - 2
HBC - 3
VNM - 1
GAS - 1
VIC - 2
SAB - 2
CDO - 1
DXG - 2
NBB - 2
TLH - 2

Có khả năng là em thống kê sót, nếu sót thì các pác cho em biết nha ! Hy vọng Danh sách trên sẽ giúp các pác kiếm cơm, kiếm cháo trong tháng 4 này ! Hì..hì..

• Like
Reactions: GS350 and trancuong
Tập Lái
24/6/15
14
40
13
VIC đỏ mấy phiên rồi các bác ơi đang định cut loss nè huhu

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
tháng 3 vừa rồi không thuận lợi với em lắm, hi vọng sang tháng 4 sẽ thắng lớn, hihi, nhân tiện ko biết bác nào biết TDH có tin gì đột biến ko vậy

Chắc các thông tin em có về TDH chắc cũng như pác, tuy nhiên em được các sư huynh bảo em cứ mua đi. Cộng với từ khi tham gia chứng trường, con này cũng cho em "cơm" kha khá nên em cứ mua từ từ

• Like
Reactions: trancuong
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Bác vậy là hay rồi e tham gia cũng 4 tháng đang lõm 13% đây. Nhưng bù lại là bắt đầu có kinh nghiệm hơn và tuyệt đối không mua theo brocker, thông tin chỉ để kiểm chứng.
Đúng rồi pác, em thì ko có nhiều kinh nghiệm, nhg các quyết định mua hay bán em đều đc ra quyết định từ việc tổng hợp nhiều nguồn thông tin, rồi kiểm chứng, và quyết định đc ra từ đêm hôm trước, em ghi ra giấy, sáng hôm sau cứ theo những gì ghi trên giấy mà làm.
Em còn nhớ khi tầm sư học đạo chơi chứng, các bạn học cùng em có hỏi thầy: "Nên mua con nào ?". Sư phụ em bảo: "Nếu biết được nên mua con nào, tôi đã không đứng đây dạy các anh, các chị. Mà tôi đã tận hưởng bãi biển Hawaii hoặc Boracay rồi !"

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Tháng 4 này em vẫn đu theo HBC, FLC và bộ đôi của anh Đức. VIC em buông vì từ đầu năm tới giờ vẫn dậm chân tại chỗ. Em đang nuôi KSB và HPG. Tháng 3 vừa rồi em kg có duyên với cổ phiếu địa ốc cao su và sắt thép. Toàn cutloss.
Tháng 4 này HSG sẽ tốt lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
cuối tuần mới đi chùa cúng biếu, hi vọng tháng này suôn sẻ, hehe
Chúc các bác tháng 4 thành công nhé, tài khoản năng 50% là ít , :)
Bác mách cho em con nào với. Đầu năm giờ em mất 1/3 vốn hic..

Hạng D
7/1/14
1.001
5.946
113
Tháng 4 này em vẫn đu theo HBC, FLC và bộ đôi của anh Đức. VIC em buông vì từ đầu năm tới giờ vẫn dậm chân tại chỗ. Em đang nuôi KSB và HPG. Tháng 3 vừa rồi em kg có duyên với cổ phiếu địa ốc cao su và sắt thép. Toàn cutloss.
Tháng 4 này HSG sẽ tốt lắm.
Bác nên tập trung nuôi e hpg trong tháng 4 , em dang nuôi e này đến cuối tháng hy vọng lên 40

• Like
Reactions: Carforrent