Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Em xin tự giới thiệu, em đã tham gia OS đã lâu tuy nhiên về chứng trường là newbie, mới tham dự sau khi con HVN lên sàn UpCom và kiếm đc 1 số vốn. Theo các pác, tháng 4 này thì các cổ phiếu nào có thể kiếm cơm, kiếm cháo ? Nhập hàng 2 tuần đầu tháng, xuất hàng 2 tuần cuối tháng. Cá nhân em thì đc mách 2 con: TDH và HBC

Hạng D
12/7/13
2.069
7.695
133
Hồ Chí Minh
TDH bình thường, HBC đang tăng, ngồi rình xuống rồi hốt bác ợ. Em đánh giá cao mấy anh xây dựng

Tập Lái
8/12/15
40
2.179
83
quận 6 Hồ Chí Minh
HVN q1 kinh doanh khả quan ko bác chủ thớt, tks
Tiêu chí mua đầu tháng bán cuối tháng, e vote Vnm, HBC, GAS.
Lưu ý AAA đang bắt đầu vào nhịp tăng.
PVD, DRC, HVN đang ở vùng đáy, có thể có đáy mới hoặc sẽ vũ bùn đứng dậy :)

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
HVN q1 kinh doanh khả quan ko bác chủ thớt, tks
Tiêu chí mua đầu tháng bán cuối tháng, e vote Vnm, HBC, GAS.
Lưu ý AAA đang bắt đầu vào nhịp tăng.
PVD, DRC, HVN đang ở vùng đáy, có thể có đáy mới hoặc sẽ vũ bùn đứng dậy :)
Con HVN kinh doanh Q1 có tăng trưởng nhg ko bằng năm ngoái, gia tốc hay là tốc độ tăng trưởng đang chậm lại. Em hiện là dân trong ngành HK nhưng nói thật là em đã tẩu tán hết lượng cổ phiếu HVN và cũng chưa giám nhập lại.
Còn về cách mua đầu tháng, bán cuối tháng thì em đc cái sư huynh mách bảo, các sư huynh còn bảo hãy tìm cổ phiếu có sóng mà lướt, thời buổi này mà bám một vài cổ phiếu là trở tay không kịp

Hạng C
3/1/10
848
7.258
93
TDH bình thường, HBC đang tăng, ngồi rình xuống rồi hốt bác ợ. Em đánh giá cao mấy anh xây dựng

Em ngưỡng mộ con HBC vô cùng, từ lúc nó 36 hay gì đó cứ lên lên lên, cứ một chặp em lại nghĩ nó xuống thì nó lại cứ lên lên mãi, không biết lúc nào mới chịu xuống đây. Bác nào vào lúc 35-36 thì x2 tài khoản đến nơi rồi, cơ hội x2 đâu phải không có, chỉ có mình tóm được hay không thôi nhỉ :D

• Like
Reactions: hunghtl