Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Tháng 8/2020 vừa rồi, em không lập thread vì bận group chat, "gieo trồng" các cổ phiếu mà em cho là tìm năng & gặt hái thu hoạch từ các cổ phiếu này. Chính vì "bận làm", không lập thread nên có một số pác yêu cầu em lập thread mới cho tháng mới, để các pác có nơi trao đổi thông tin, từ ra quyết định mua hay bán, hoặc chỉ đơn giản là làm "tàu ngầm" trong thread. Để đáp ứng lại yêu cầu & như cầu này nên em sẽ tiếp tục lập thread mới cho tháng 9/2020. Mong các pác chém gió phần phật, và từ đó ra quyết định đúng đắn & đầu tư sinh lợi nhuận !

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Sáng nay VN-index bị "ném" lên quá cao nên giờ em nó đang dò tìm đường đi phù hợp !

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Tháng 8/2020 vừa rồi, em không lập thread vì bận group chat, "gieo trồng" các cổ phiếu mà em cho là tìm năng & gặt hái thu hoạch từ các cổ phiếu này. Chính vì "bận làm", không lập thread nên có một số pác yêu cầu em lập thread mới cho tháng mới, để các pác có nơi trao đổi thông tin, từ ra quyết định mua hay bán, hoặc chỉ đơn giản là làm "tàu ngầm" trong thread. Để đáp ứng lại yêu cầu & như cầu này nên em sẽ tiếp tục lập thread mới cho tháng 9/2020. Mong các pác chém gió phần phật, và từ đó ra quyết định đúng đắn & đầu tư sinh lợi nhuận !
Anh chơi xấu, trốn ăn vụng một mình.. :D
Đang me em nào, khai mau.. hông thôi em méc má..

• Like
Reactions: thinhkk
Hạng B2
15/9/19
102
390
63
Quan 7 TPHCM
Càng tìm hiểu e thấy chiên trứng quả thật không dễ. Có gì hay mấy a chỉ e nghiên cứu với ạ

Tập Lái
10/9/20
7
10
3
24
Thấy hàng không tăng liên tục mấy phiên nhỉ

Hàng không tăng giảm đợt này đau tim lắm, lên nhờ rậm rịch mở lại đường bay, nhưng thêm ca nhiễm thì lại đóng gấp

thế giới vẫn còn toang nặng mỗi ngày