Hạng B2
11/11/08
139
266
73
HCMC
Hôm nay em cùng bạn đi từ Q7 về nhà đang ngon trớn trên đường gặp 1 thằng điên. Không biết nó xuất phát từ hướng nào mà đến cầu kênh Tẻ khi đang leo dốc cầu nó lạng qua lạng lại trước đầu xe mình, bạn em bấm còi cảnh báo thì nó vẫn lạng qua lạng lại đánh võng cứ như là "mày dám đụng tao hông?
". Sau đó nó đánh võng 1 phát vô đầu xe 2 người nữ đi ngay sau xe em làm 2 người đó té ra đường may mà không sao rồi nó chạy thẳng rất nhanh qua khỏi xe em luôn. Bạn em lúc đó nghĩ là nó say nên cũng không để ý vì đường cũng đông nên tập trung lái xe.
Chạy 1 quãng xa đến ngã tư NTH - THĐ thì mắc cái đèn đỏ, sau khi vừa qua khỏi đèn đỏ ngay góc Earnst Thalmann thì thấy bà con bu cũng đông đông thì em lại thấy thằng đó. Em thấy nó ép xe cũng 2 người nữ nữa té xe, bể luôn dè sau nên có 1 chú xe ôm trong lề ra dựng xe lên dùm và kêu thằng đó vô lề nói chuyện. Nó cũng dừng lại 1 xíu vì bà con đang rà vô coi chuyện gì, sau đó thì vọt chạy mất. Do xe đông mà bà con đang chạy chậm lại nên em không thấy biển số xe nó, hình như nó chạy chiếc Air Blade màu đen hay Nouvo đen vì em chỉ nhìn thấy phía sau xe với cái lưng nó thôi. Nó mặc áo sọc ca rô màu cà phê sữa, bên tay trái nó còn treo thêm 1 cái nồi cơm điện màu trắng. Thằng ôn này ép xe người ta 2 lần trên 1 con đường có chừng khoảng 5p chạy xe mà toàn phụ nữ chạy xe không à, lại còn lạng lách trước đầu 4B em thấy không bình thường. Chắc cu em chán sống nhưng mà dây phải nó nhiều khi cũng mang vạ. Nó mà ép xe đàn ông chạy 2B chắc bể gáo quá. Bác nào từ Q4 qua Q1 theo hướng Kênh Tẻ cẩn thận nha.

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Mô phật, thiện tai. Đường Xì Gòn này là đường gia truyền của tổ tiên nhà tui để lại tui muốn đi sao thì đi mấy anh ý kiến ý cò gì đây. Em gặp vụ này hoài. nhiều khi còn ghê hơn:
Bữa trước em chạy ngang qua góc Đinh Tiên Hoàng - Phan Đăng lưu gặp một tên phóng xe từ trên lề xuống theo hướng ngược chiều tông thẳng vào một xe đang chạy. Anh ta rất nhanh nhẹn quăng xe đó luôn chạy lại miệng thì chửi tay thì túm "vật cản dám to gan chạy ngược chiều làm anh ta đụng vào" mà đánh.

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
thằng chắn có này phải mà gặp em thì em đập cho bờm đầu....

Hạng B2
25/9/10
386
4
0
cẩn thận vẫn hơn. hôm 29 từ Cần Thơ về E gặp đến 3 thằng điên. nếu không có Luật Lệ chắc E ủi luôn 3 thằng đó rồi.
1, đi ngược chiều đường dẩn xuống Cao Tốc về Tân Tạo
2, lấn hẳn qua bên lane ngược chiều ngay ngã 3 TKTQ và Mã Lò
3, xấn thẳng vào bên phụ của Xe và 2B đang chờ đèn đỏ ở Tân Quý, q.TP

Hạng B2
11/11/08
139
266
73
HCMC
Lúc hồi chiều em chỉ lo nó té vô xe mình cái thì mang nợ. Đôi khi người đi đường đâu nghĩ thằng kia chạy láo mà cứ túm đầu 4B trước để bắt vạ. Thiệt là sợ mấy thằng ôn này quá mà.

Hạng B2
9/10/10
156
2
18
49
Vật giá leo thang, chúng nó chán sống rồi bác

Hạng D
21/9/10
1.937
11.036
113
anh_sai_lam nói:
đúng đấy, gặp em thì ép nó vào lề đánh cho nó tỉnh luôn

Hạng B2
11/11/08
139
266
73
HCMC
Braveman nói:
anh_sai_lam nói:
đúng đấy, gặp em thì ép nó vào lề đánh cho nó tỉnh luôn
Thằng này nó cũng biết lựa đường đông bác ơi, mình xe 4B khó mà làm khó nó được. Thêm nữa nó toàn ép xe phụ nữ chứ nếu bữa qua 2 đứa em mà đi 2B thì chắc nó cũng húp cháo vài tuần.