Hạng B1
7/1/12
65
6
8
Hà Nội
Mình cũng bị tương tự khi đi kiểm tra hãng bảo bình yếu và sau đó thay bình Bosch thì vẫn bị vào hãng kiểm tra bảo k phải bình hãng nên k kiểm tra được chức năng này.

Tập Lái
8/4/16
12
6
3
51
Mình cũng bị tương tự khi đi kiểm tra hãng bảo bình yếu và sau đó thay bình Bosch thì vẫn bị vào hãng kiểm tra bảo k phải bình hãng nên k kiểm tra được chức năng này.
Thế xe bạn đã sửa đc chưa?

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Xe mer thay bình hãng nào cũng được nhưng phải đúng thông số nhé, đừng nghĩ là thay 80 - 100ah là tốt đâu. Nó ghi thông số gì thì phải thay đúng như vậy.

Hạng B1
7/1/12
65
6
8
Hà Nội
Xe mer thay bình hãng nào cũng được nhưng phải đúng thông số nhé, đừng nghĩ là thay 80 - 100ah là tốt đâu. Nó ghi thông số gì thì phải thay đúng như vậy.
Mình đã thay bình như này :
Thắng Hold xe Mercedes C200 không tác dụng

Còn đây là bình hãng :
Thắng Hold xe Mercedes C200 không tác dụng

Vậy theo bác là đã đúng chưa.

Hạng C
12/1/11
799
523
93
44
TP HCM
www.facebook.com
Vậy mà chức năng HOLD nó vẫn không hoạt động đó bác

Nếu chưa có cách làm nó hết bệnh thì khi nào rãnh qua em cafe em check phần software của ESP nhé.

### Địa chỉ Garage Workshop ###
AKA Benz Workshop
103c Đường Số 8, KDC Trung Sơn F: Bình Hưng,
Q. Bình Chánh. TpHCM.

Khoa Pham : 0907 907 145 www.facebook.com/AKAmercedes

GoogleMAP https://goo.gl/maps/VcTbqfMbUhK2
----###----

• Like
Reactions: P.Huayra
Tập Lái
8/4/16
12
6
3
51
Vừa rồi sau khi rửa xe xong ra chạy thì chức năng HOLD lại hoat động đươc đúng 1 lần, như vậy chắc xe kg phải bị yếu bình, nhưng cũng chẳng biết nó bị gì nữa?:3dnhiumay:

Hạng B1
7/1/12
65
6
8
Hà Nội
Vừa rồi sau khi rửa xe xong ra chạy thì chức năng HOLD lại hoat động đươc đúng 1 lần, như vậy chắc xe kg phải bị yếu bình, nhưng cũng chẳng biết nó bị gì nữa?:3dnhiumay:

Nó vậy đó lâu lâu lại hoạt động chứ k liệt hẳn và theo thời gian thì số lần không hoạt động sẽ nhiều lên.

Nếu chưa có cách làm nó hết bệnh thì khi nào rãnh qua em cafe em check phần software của ESP nhé.

### Địa chỉ Garage Workshop ###
AKA Benz Workshop
103c Đường Số 8, KDC Trung Sơn F: Bình Hưng,
Q. Bình Chánh. TpHCM.

Khoa Pham : 0907 907 145 www.facebook.com/AKAmercedes

GoogleMAP https://goo.gl/maps/VcTbqfMbUhK2
----###----
Cám ơn bác mình ở HN