Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
Chào 2 bác hội trưởng và hội phó của HFC,

E thấy hiện tại dân Tp. HCM và trên cả nước đang mua xe CR-V 2013 rất nhiều, và đang cháy hàng, phải đặt cọc gần 2 tháng mới có xe. Bản thân em cũng đặt cọc mua 1 em trắng ngà CR-V Modulo, giữa tháng 5 mới giao xe. Hic hic ..:confused:

Nay em xin hỏi ý kiến của hội trưởng và hội phó HFC, mạn phép cho em thành lập 1 CLUB chỉ dành riêng cho những ai thật sự đam mê và có sỡ hữu CR-V...;);). E sẽ hỏi thăm và cố gắng liên kết các Honda Kim Thanh, Cộng Hòa...để tài trợ các chuyến đi phượt Nam- Trung - Bắc. Làm bộ mặt của HFC mạnh không thua gì MBFC...hihihi...:)...

Mong 2 bác hiểu và giúp em xây dựng 1 Club dành riêng cho CR-V riders.
Kính thư.:)

Last edited by a moderator:
KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Re:Thành lập Câu lạc bộ con là:"Honda CR-V"

Ngại quá đê, giờ đi đâu MBFC cũng được đem ra so sánh :)

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM

hahahaha...vui quá...:D...2 ông anh của em ủng hộ em về việc mở CRV riders club điiiiii....:D......mà sao không thấy 2 bác hội trưởng và hội phó của HFC trả lời gì hết....buồn 3 phút..:confused:.hic hic....e quyết tâm làm hội HFC - chi nhánh CRV nổi lên như diều gặp gió, hổ thêm răng....:D...sinh nhật OS năm sau, là nhà hàng BCR tài trợ dàn âm thanh "khủng" và dàn cổ động viên "khủng", trống "khủng" tiếp sức cho chi hội HFC - CRV riders, và làm lấn áp tinh thần các chi hội khác...hehehe

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM

Em đã có sẵn logo, slogan, và chịu luôn tài trợ áo hội viên cho 50 CRV riders đầu tiên tham gia....1 long term marketing plans đã có sẵn để cho CRV riders club nổi như cồn...:D:D

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Hi Khoa ,

Chúc mừng em đã rinh 1 con CRV đời mới và có tin vui về gia thất , đúng là Song Hỷ Lâm Môn . HFC thật sự đang rất cần những người trẻ tuổi đầy nhiệt huyết như em để đẩy mạnh phong trào . Ý tưởng rất táo bạo + nhiệt huyết của tuổi trẻ thì chắc chắn sẽ thành công . Hiện tại , anh có mấy thớt này cũng quy tập được vài anh em tham gia chia sẽ , em xem database rồi liên kết cầm cờ mà khởi nghĩa nhé :
1/ Thớt chia sẽ thông tin :
http://www.otosaigon.com/forum/HONDA-CRV-Khu-Vực-Chia-Sẻ-Trao-Đổi-Thông-Tin-Cần-lắp-bệ-bước-xem-tr-29-m2479000.aspx
2/ Thớt tập hợp CRV riders :
http://www.otosaigon.com/forum/Các-bác-Honda-CRV-thì-vào-đăng-ký-nhé-m3376985.aspx
3/ Thớt tổng hợp thành tích của CRV :
http://www.otosaigon.com/forum/HONDA-CRV-Các-Giải-Thưởng-đạt-được-m2493754.aspx
Ngoài ra em có thể lien hệ bác Luân ( petrol ) bên Honda Phước Thành để có chương trình hành động sắp tới nhé .

Hạng D
10/6/09
1.086
548
113

ashigu nói:
Em đã có sẵn logo, slogan, và chịu luôn tài trợ áo hội viên cho 50 CRV riders đầu tiên tham gia....1 long term marketing plans đã có sẵn để cho CRV riders club nổi như cồn...:D:D

Bác nhiệt huyết ghê, box hônda 3 tháng có vài post like thôi :))

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
ashigu nói:
Chào 2 bác hội trưởng và hội phó của HFC,

E thấy hiện tại dân Tp. HCM và trên cả nước đang mua xe CR-V 2013 rất nhiều, và đang cháy hàng, phải đặt cọc gần 2 tháng mới có xe. Bản thân em cũng đặt cọc mua 1 em trắng ngà CR-V Modulo, giữa tháng 5 mới giao xe. Hic hic ..:confused:

Nay em xin hỏi ý kiến của hội trưởng và hội phó HFC, mạn phép cho em thành lập 1 CLUB chỉ dành riêng cho những ai thật sự đam mê và có sỡ hữu CR-V...;);). E sẽ hỏi thăm và cố gắng liên kết các Honda Kim Thanh, Cộng Hòa...để tài trợ các chuyến đi phượt Nam- Trung - Bắc. Làm bộ mặt của HFC mạnh không thua gì MBFC...hihihi...:)...

Mong 2 bác hiểu và giúp em xây dựng 1 Club dành riêng cho CR-V riders.
Kính thư.:)
Ủng hộ bác.

Hạng C
7/5/12
882
23
18
Em đi civic, nhưng cũng ủng hộ bác. Công nhận box này vắng ghê, em toàn phải đi lang thang @@