Tập Lái
19/10/12
10
1
0
Pác nào đi Ford FFi thì điểm danh nhé!

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
ý kiến này trc đây cũng có người nêu rồi, nhưng ông đó sau khi vào FFC, thấy vui wá, ổng wên luôn ý lập hội riêng, nên theo em là: em thấy bác dkí vào FFC, đi chơi chung với hội Ford thì hay hơn, vì ở Xì Phố ko nhìu xe như HN để thành lập nên 1 hội
còn bác muốn cafe riêng FFi ko thì bác vào hội Ford rồi rủ anh em chạy FFi ko để bàn đại sự cũng dc vậy

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
Tui, Hule, Pedaler, theone, quocbangVT..... cả đống luôn đang đi FFi.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Re:Thành Lập Hội Ford Fiesta Sài Gòn! Go.............!

hdtoan nói:

Chi hội FFi, thuộc FFC, keke, chỉ cafe chém gió không nhậu
. Còn ThaoLinh nữa, nhưng chắc ThaoLinh không mê cafe.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân

Hule nói:
hdtoan nói:

Chi hội FFi, thuộc FFC, keke, chỉ cafe chém gió không nhậu
. Còn ThaoLinh nữa, nhưng chắc ThaoLinh không mê cafe.
thật ra chi hội thì mí box kia cũng có, như hội Sonata, hội Morning, hội Matiz. Nhưng đi Ford hầu hết là đứng tuổi, đã có con, nên lập chi hội thì ộp chả có ma nào đi. Vì vậy theo em là ko nên lập. Vả lại đi với FFC, ít thì 20 chiếc, nhìu là 40 chiếc, ộp xa mà đông vậy mới vui, chứ như hội Sonata, vừa wa đi VT có 4 chiếc, đi vậy chỉ có tắm biển cafe ah, làm j có tiệc gala night.

Hạng C
30/6/11
764
65
28
52

Cứ FFC đi các bác. Cam kết vui đáo để. Em cũng FFi nhưng vô FFC em chém không thua Everest. he he he

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44

theone1984 nói:
thật ra chi hội thì mí box kia cũng có, như hội Sonata, hội Morning, hội Matiz. Nhưng đi Ford hầu hết là đứng tuổi, đã có con, nên lập chi hội thì ộp chả có ma nào đi. Vì vậy theo em là ko nên lập. Vả lại đi với FFC, ít thì 20 chiếc, nhìu là 40 chiếc, ộp xa mà đông vậy mới vui, chứ như hội Sonata, vừa wa đi VT có 4 chiếc, đi vậy chỉ có tắm biển cafe ah, làm j có tiệc gala night.
Nếu FFC làm Gala night thì có màn thác loạn nào ko bác? Hú em với. Hehehe.

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
11

Khi nào FFC ộp, bác cứ tham gia đi tì thấy máo như thế nào. Còn vụ kia thì thiên cơ bất khả lậu. Đi rồi mới biết, nói trước bước không tới