Hạng C
19/7/07
505
0
0
Mà em tưởng bác Hội trưởng đang ngoài Hà nội, chẳng thấy nói gì cả.

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.870
113
53
Vĩnh Nam nói:
Em sẽ lập thớt mới nha bác AC_Milan

PS: em nghe giang hồ OS đồn kỳ này trong box nhiếp ảnh bác lên tay lắm !

Vâng bác tranh thủ lập thớt mới đi, chứ lên 100 trang khó cho mọi người theo dõi lắm.

Ảnh ọt thì bữa nào tranh thủ giao lưu sau nhe bác, MBZ vẫn là số 1 mà :D

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.870
113
53
Do thớt này sắp lên 100, việc tìm kiếm và trao đổi thông tin do đó sẽ khó khăn cho các bác vào sau, nên sắp bị khóa lại. Các bác có nhu cầu tiếp tục tìm kiếm và trao đổi thông tin xin đi theo đường link sau:

[link]http://www.otosaigon.com/forum/m2152177.aspx[/link]

Hạng C
11/1/09
863
8
18
rosy1910 nói:
Bác Xe Chuối về nhà an toàn chưa. Em nghĩ đến chạy lốp dự phòng chừng đó cũng hãi nhỉ. Nhưng chắc bác duy trì được dưới 80km như bác Nam hưỡng dẫn cũng ok, nhưng đúng, đi 300km thì cũng mệt, mà có khi trên đường dân tình nó tưởng ông này mới lái xe nên cứ lờ đờ, còi inh ỏi, chắc bác cũng stress.
Nhà em cũng mới đi thư giãn về, đi với trẻ con cũng mệt bội phần, nhưng túm lại vẫn thành công rực rỡ.

Tks bác, đi chơi zui chứ? em vừa về đến nhà sau khi bò 70km/h trên Pháp Vân - Cầu giẽ bằng lốp phụ, hú vía ko bi xịt thêm chiếc nào. Bác nào đã từng bơm lốp phụ mới biết em nó nhìn ẻo lả thế nào, có thể chỉ là cảm giác thôi nhưng chạy 300km thì cũng ko vui. Em đã liên lạc với BH, có thể được bồi thường vành còn lốp thì được An Du khuyến mại mua ... bằng giá bác Rosy mua :D.

Tập Lái
5/5/10
22
0
0
hội GLK vui thật đó nha hihi , cái thớt này sắp dc 100 trang rùi . e theo dõi cái thớt này khá lâu rùi nhưng hôm nay mới dám mạo muội lập nick để vào buôn với các bác cho vui. chả là ông già em qua sự tư vấn của e đã quyết định rước 1 e GLK về :D . e chỉ gọi là đi ké ông già e thôi chứ e vẫn chưa có điều kiện để mua xe, vậy xin hỏi các bác e có đủ tư cách gia nhập hội các bác ko ạ ?

Tập Lái
5/5/10
22
0
0
đen thật đúng hôm lập nick thì chả co bác nào onl cả
ngày mai e đi bấm biển rồi hy vọng may mắn dc biển đẹp đẹp chút
mong sớm dc gia nhập hội của các bác