Tập Lái
26/12/16
19
12
3
34

Em thấy Forums mình cũng có khá nhiều hội...Mà em Nissan Sunny thì chưa không biết vì lý do gì nữa. Hay ít bác nào TP HCM chạy nek. Nay em lập Topic này để tổng hợp các anh em yêu thích con Sunny này... Anh em nào đang sở hữu hay đang tính lấy em nó về thì mình lập hội nhé...
Mục đích trao đổi thông tin kỹ thuật, hỏi đáp thắc mắc, Hơn hết có những buổi off nhóm thử xe nhé... Rất mong được sự hưởng ứng tích cực từ các anh em:3dchongchong:

#Nissan #Nissansunny #Hộinissansunny

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: k184 and chocobovn
Tập Lái
22/1/17
13
1
3
51
Mình sắp chuyển nhà hơi xa nên cũng định mua em Sunny để đi làm. Cho xin đặt gạch để học hỏi kn nhé.

Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93

Em thấy Forums mình cũng có khá nhiều hội...Mà em Sunny thì chưa không biết vì lý do gì nữa. Hay ít bác nào TP HCM chạy nek. Nay em lập Topic này để tổng hợp các anh em yêu thích còn Sunny này... Anh em nào đang sở hữu hay đang tính lấy em nó về thì mình lập hội nhé...
Mục đích trao đổi thông tin kỷ thuật, hỏi đáp thắc mắc, Hơn hết có những buổi off nhóm thử xe nhé... Rất mong được sự hưởng ứng tích cực từ các anh em:3dchongchong:

Me 2

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Xin đặt gạch hóng vì cũng mê con Sunny này, chỉ mê thôi chứ đang sd xe khác

Hạng B2
19/5/14
348
280
63
Bình Thanh
Sunny thì lành và ngon trong tầm tiền rồi, nếu dc hộp số 5 cấp trở lên hay CVT thì tốt hơn :).

Tập Lái
22/1/17
13
1
3
51
Mình đã lấy một em LX số sàn vì vừa ngân sách. Đang tính mua cái camera vietmap g68 vì thấy quảng cáo tích hợp nhiều chức năng, có anh em nào ở đây đã sd rồi k? Cho xin chút ý kiến xem có nên mua không nhé. Tks

Tập Lái
13/2/17
9
7
3
47
Nệm Giá Sốc
nemgiasoc.com
Cho mình đăng kí 1 xuất nha. Cũng đang quan tâm em này, không biết bản số tự động giờ giá cả ra sao? Nghe nói có mầu xanh oliu không biết có đúng không nữa.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Mình đã lấy một em LX số sàn vì vừa ngân sách. Đang tính mua cái camera vietmap g68 vì thấy quảng cáo tích hợp nhiều chức năng, có anh em nào ở đây đã sd rồi k? Cho xin chút ý kiến xem có nên mua không nhé. Tks
Con XL mới giảm 35 củ đó bác, bác có được giảm ko?