Hạng B1
3/6/14
61
18
8
44
Vợ 2 em là chiếc Camry 2.4G. Được rước về nhà đã hơn 4 năm nay, con xe này là hàng đã qua sử dụng do một người quen bán lại cho em. Đến thời điểm này thì chạy vẫn rất ổn, nhưng vẻ bề ngoài có điều tiêu tàn đôi chút (keke, năm tháng làm cô ấy tàn phai ấy mà) nên em cũng tính thanh lý lại để góp thêm vào để cưới em mới.
Hic nhà em vừa có thêm thành viên, nên thôi lên luôn hàng 7 chỗ cho dư dả sau này. Khoảng tầm phí tổn chừng 1tỷ là ổn các bác nhờ! Cô vợ 2 này thì sẽ cùng em rong ruổi đi làm mỗi ngày, với đi gặp đối tác nên cũng cần có độ sang chảnh dữ dội (điện nườc đầy đủ, nội thất tráng lệ).
Nhà mình có bác nào đã và đang chạy con xe nào ngon hay là có thông tin rộng thì tư vấn dùm em vài ý kiến với. Càng cụ thể càng tốt nha cả nhà: kiểu dáng, máy móc, tốc độ vận hành, đèn đóm, lượng xăng tiêu hao,…..

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Toyota fortuner sport trd, sang trọng lịch lãm, thương hiệu, và hiện tại không thể nào tốt hơn mua fortuner lúc này vì lúc này xe đang ..... tăng giá model cuối đời đó bác, 10 năm sau này thì fortuner sẽ thành huyền thoại thôi!

• Like
Reactions: Kata Vương
Hạng B2
5/4/15
377
378
63
37
sài gòn
fortuner mà phan thôi. đẳng cấp là mãi mãi, tiết kiệm, sang trọng, lội nước vô địch, giữ giá vô địch, bánh to hợp địa hình hiểm hóc VN, bền bỉ chạy 1 triệu cây vẫn tốt chán. custom care của hãng Toy là tốt nhất. chỉ mỗi tội hay bị fan cuồng xe hàn và xe đức ném đá cục bự bự. võ công íu là dính gạch đá liền

• Like
Reactions: milkyqh
Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
fortuner mà phan thôi. đẳng cấp là mãi mãi, tiết kiệm, sang trọng, lội nước vô địch, giữ giá vô địch, bánh to hợp địa hình hiểm hóc VN, bền bỉ chạy 1 triệu cây vẫn tốt chán. custom care của hãng Toy là tốt nhất. chỉ mỗi tội hay bị fan cuồng xe hàn và xe đức ném đá cục bự bự. võ công íu là dính gạch đá liền
Một fanboy cho biết ...