Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.390
17.976
113
Lâm Đồng
Thanh niên chở thanh sắt dài hơn 4m bằng xe máy, quá nguy hiểm!
Một thanh niên quyết định chở một thanh sắt dài cả chục mét về nhà sau khi trộm được ở công trường tại Nha Trang. Nhưng cách chở của tên này thì vô cùng "thông minh", chiếm trọn cả một con đường. [pagebreak][/pagebreak]

Trong một group xã hội Nha Trang ngày hôm 3/1, đoạn video về một thanh niên chở sắt chiếm trọn cả con đường đã gây phẫn nộ rất lớn. Nhiều người dùng facebook tỏ ra bức xúc khi thay vì chở sắt theo chiều dọc thì thanh niên này lại chở theo chiều ngang. Trọng lượng và lực gió cản khiến cho thanh sắt liên tục chao đảo từ trái qua phải, gây nguy hiểm cho người đi đường. Kể cả người chở cũng bị thanh sắt này làm xiên vẹo thế lái.

Theo người đăng tải video Sơn Nguyễn, sự việc được ghi hình ở cầu Bình Tân, Hòn Rớ, Nha Trang. Thanh niên này sau khi lẻn vào công trình ăn cắp thanh sắt nói trên đã nhanh chóng chở ra khỏi hiện trường, vừa đi vừa "làm xiếc" suốt cả quãng đường dài. Chỉ đến khi thanh sắt bị kẹt lại ở con lươn làn trong, tên này mới dừng lại.

Nhiều người đi đường đành phải chạy xếp hàng sau xe vì thanh sắt đã chiếm trọn đường
Một số cố gắng vượt ở đoạn đường lớn nhưng hầu hết đều chọn đi sau

Chở sắt vượt qua bùng binh cũng rất "nghệ"

Con lươn kết thúc chuyến vận chuyển
Thanh niên chở thanh sắt dài hơn 4m bằng xe máy, quá nguy hiểm! Thanh niên chở thanh sắt dài hơn 4m bằng xe máy, quá nguy hiểm! Thanh niên chở thanh sắt dài hơn 4m bằng xe máy, quá nguy hiểm! Thanh niên chở thanh sắt dài hơn 4m bằng xe máy, quá nguy hiểm!
Video: Sơn Nguyễn​

• Like
Reactions: NGHĨA BÌNH
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Đất nước chúng ta không chỉ có “ Rừng vàng, biển bạc” sách viết thế; mà còn sản sinh ra nhiều hành vi quái đản.

Hạng C
22/9/12
648
246
43
tp hcm
chuyện này gặp hàng ngày ở việt nam ! nhưng nghĩ lại nếu có xảy ra điều k may thì sẽ thế nào đây

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Đi đoạn dài thế ko thấy anh công an nào. Chắc mấy ảnh còn đang đứng làm luật đâu đó???

• Like
Reactions: AeroInn
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Em ko hiểu sao dân mình hiền thế, gặp em mà đi sau thằng ngáo này là em xuống xe lôi ba trắc ra em vụt cho nó bớt ngu rồi.

Hạng D
29/3/16
1.996
2.641
113
46
Thể loại bò rừng như thế này thì cứ đè ra oánh hội đồng 1 lần thật nặng nó mới khôn ra được

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Không đi ngang đạp phát nhỉ ? Vừa bắt trộm vừa ngăn chặn nguy hiểm :D

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Em ko hiểu sao dân mình hiền thế, gặp em mà đi sau thằng ngáo này là em xuống xe lôi ba trắc ra em vụt cho nó bớt ngu rồi.
Chúc mừng bạn...khi bạn xuống xe chạy bộ bạn ko đuổi kịp a ý hoặc ... nếu đuổi kịp thì khả năng cao là năm mới bạn được "bóc lịch" mới...
Ko ai khuyến khích bạn điều này...