Hạng B1
20/4/05
95
55
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em xin phép ban điều hành và HT + 2HP mở riêng thread này để các thành viên cùng chúc mừng nhau các dịp vui . Qua đó chúng ta có thể hiểu và gần nhau hơn. Đồng thời cũng dễ theo dõi và đỡ tốn tài nguyên diễn đàn.
Nếu các bác thấy hợp lý thì xin bác HT - HP stick lên cho anh em dễ theo dõi và chia vui

Em xin phép mở đầu luôn

Xin chúc mừng sinh nhật người đàn ông của ngày hôm nay:

Bác Dinle:
Em xin up ảnh bác cho mọi ngừoi có dịp chúc mừng và đòi quà :D (Mong bác lượng thứ)

Em xin chúc bác thêm tuổi mới mà nụ cười vẫn luôn trên môi:

Thành viên MBFC - Chúng ta cùng chúc nhau trong ngày vui!

Công việc và cuộc sống của bác luôn phát triển:

Thành viên MBFC - Chúng ta cùng chúc nhau trong ngày vui!

Em đã xong phần chúc tự nguyện . Sau đây sẽ là chúc theo yêu cầu. Bác cần chúc gì thêm cứ post lên anh em sẽ chúc cho bác ngayyyyy :D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Ý tưởng rất hay bác Rồng ạ .

Giờ thì sao ta ??? Bác DinLe đâu rồi...? Biết bác ấy đang cô đơn , e mới vừa chuyển phát nhanh cho bác DinLe.

Happy Birth Day !!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/11/09
678
60
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương
Hehe, cám ơn mọi người nhiều nha.

Nhân dịp này em có kiến là các bác HT,HP nhà mình chắc nên tập hợp danh sách MBFC member với các chi tiết cần thiết đi, rùi tổ chức off 1-2 lần/tháng, nhân dịp đó chúc mừng SN các thành viên trong tháng luôn. Kinh phí tổ chức thì chắc là mọi người đóng góp năm/lần luôn (phong cách Mercedes mà). Mấy vụ thu/chi hạch toán thì các bác cứ yên tâm vì là đấy nghề chính của em (C.F.O). Như vậy mỗi đầu tháng chỉ cần lên bàn địa điễm off (trong hay ngoài Tp) và số lượng tham dự là có thể set up được lịch trình off hàng tháng. Vụ ăn chơi là luôn phải có người dẫn đầu, không thì ai cũng bận việc nên không khí hội ta sẽ trầm lắng lắm :D