Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
tiền nào của đó thì đúng rồi, xe Toy còn lỡm khởm hơn nữa kìa, Camry tiền tỷ mà tai nạn túi khí hok có bung, công nhận bền kinh. Vậy mà hét giá thấy ghê, cái đó gọi là tiền nhiều mà húp bún thiu mới đau.
Ui đệch đi Vios và Maz3 mà chê Camry , để e bắt chước bác làm bài chê con Lé Xù 570 , AudiQ7 phát.

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Thôi các bác ợ câu chuyện này kết thúc ở đây thôi kẻo
1. Bác chủ mất phương hướng
2. ACE mất hòa khí
3. Một số cụ đang ngó nghía Honda City chạy mất dép
4. Nhiều cụ tưởng bác chủ đăng bài dìm hàng Honda làm Honda mất khách hàng
5. ACE mất công đọc, đăng bài.

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Vâng ! cái xe hơn nữa tỷ bạc mà phải dùng 3 cái pát gắn vào cứ như nhà bằng tôn lâu lâu gia cố nhìn mất thẩm mỹ thặc :). Khuyên a chủ không nên làm cách trên.
Các hãng cạnh tranh nhau về giá, để giảm giá ngoài việc giảm lãi thì họ sử dụng bằng cách giảm chất lượng vật tư. Thế nên các bac mua xe đắt cũng ko hẳn là mất giá nhanh đâu. Cái vô hình về chất lượng xe thì đi cỡ 10 năm mới thấy được bác nhỉ?

• Like
Reactions: namvios
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Em thấy bác hơi nặng lời và biệt thị ae quá mức. Tập lái hay hạng B,C,D cũng chẵng nói lên điều gì. Dù kiến thức nhiều hay ít, rộng hay hẹp thì tất cả ae trên diễn đàn OS này cùng mang một cái chung, đó là niềm đam mê bốn bánh, yêu cái đẹp, cái mới, cái hay của cuộc sống. Vì thế chúng ta nên tôn trọng nhau, lời lẻ cho nhã nhặn chút sẽ tốt hơn là đấu khẩu nặng lời.
Cụ thấy cụ ấy có chổ nào tôn trọng em không? Lễ qua lễ lại thôi cụ ạ. Em cũng đâu có muốn.

• Like
Reactions: No[2]
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ui đệch đi Vios và Maz3 mà chê Camry , để e bắt chước bác làm bài chê con Lé Xù 570 , AudiQ7 phát.
Em chê túi khí, vì có cũng ngư chưng bày. Camry còn vậy, xe thấp hơn hok biết thế nào. Mà nhà em còn có cả Venza nữa kia. Cam đã là gì, chả qua Venza nó là một lựa chọn khác hẵn rồi.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mục đích tui góp ý để cho Bác chững chạc hơn, góp ý xây dựng hơn trong cái diễn đàn này. Chứ bỏ cái kiểu tao thông minh nên tao lựa chọn Mazda 3, còn tụi mày ngu mày ko lựa chọn xe giống tao. Vậy nhé Bác. Trong cái Xebiz số lượng người chọn Toyota họ còn kiếm tiền giỏi hơn Bác, ko phải sử dụng được cái xe là cho mình giàu có và thông minh đâu. Chuyện mua xe ở VN mua cái xe giờ qua dễ dàng rồi. Nên đừng dạy người giày cách tiêu tiền. Còn góp ý đễ hãng ngta coi lại sản phẩm thì ko tới phiên Bác. Nếu Sp kém chất lượng thì những chủ xe đó họ đã đâm đơn kiện rồi. Ko cần phải cần có 1 lều báo xỏ mũi kéo Bác theo đâu. Vậy nhé. Mình kinh doanh xe cũ nên Bác ko cần phải hỏi mình có xe hay ko đâu, vì mình chưa chính thức sở hữu chiếc nào ạ, trả lời thẳng như vậy nhé. Trân trọng
Hehe, nói chuyện kiểu như ông nội người ta vậy nhỉ? Mình thì k hơn ai, đi dạy khôn thiên hạ. Haiza

Tập Lái
19/8/13
23
43
18
34
Hehe, nói chuyện kiểu như ông nội người ta vậy nhỉ? Mình thì k hơn ai, đi dạy khôn thiên hạ. Haiza
Anh không dạy khôn thiên hạ mà Anh dạy khôn mình cưng á. Cưng đọc báo thì chọn lọc báo nào chính thống mà đọc, Anh nhắc lại 1 lần nữa, nếu chiếc xe nó ko có túi hoặc túi ko bung thì cũng ko đến lượt cưng phải lên tiếng. Bộ chủ xe ngta ko biết kiện hả. Cái chính Anh muốn nói ở đây là thấy cưng bị xỏ mũi dắt đi mà đang tự hào mình đang theo 1 tư tưởng đúng.
Cưng khoe nhà cưng có Venza, ồ ghê, nhưng A nói A mua bán xe cũ, Anh muốn có xe gì cũng đc, đc giá là Anh mua tất nhé. Chào cưng, đây là Comment cuối cùng A dành cho cưng, vì A thấy cưng khó có thể thay đổi được cái sự ích kỷ, đi có con Mazda 3 mà thể hiện như đang đi con siêu xe hoàn hảo.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Anh không dạy khôn thiên hạ mà Anh dạy khôn mình cưng á. Cưng đọc báo thì chọn lọc báo nào chính thống mà đọc, Anh nhắc lại 1 lần nữa, nếu chiếc xe nó ko có túi hoặc túi ko bung thì cũng ko đến lượt cưng phải lên tiếng. Bộ chủ xe ngta ko biết kiện hả. Cái chính Anh muốn nói ở đây là thấy cưng bị xỏ mũi dắt đi mà đang tự hào mình đang theo 1 tư tưởng đúng.
Cưng khoe nhà cưng có Venza, ồ ghê, nhưng A nói A mua bán xe cũ, Anh muốn có xe gì cũng đc, đc giá là Anh mua tất nhé. Chào cưng, đây là Comment cuối cùng A dành cho cưng, vì A thấy cưng khó có thể thay đổi được cái sự ích kỷ, đi có con Mazda 3 mà thể hiện như đang đi con siêu xe hoàn hảo.
Đúng là sale xe cũ có khác. chắc lại là sale Toy đây. Thôi chào sale nhé, sale nói chuyện không biết tôn trọng ai thì sale đi chổ khác. Không thèm nói chuyện với sale nữa. Sale ôm cái đống xe cũ của sale mà bán đi. Lên đây làm chi để cuối tháng chạy doanh số. Sale tài quá, giỏi quá hok ai dám nói chuyện với sale đâu. sale được ba hột tuổi mà sale gọi ai là cưng đó. Sale là gay thì kiếm gay mà chơi, lên trên này ai sale cũng gọi là cưng cả, nỗi hết cả da gà rồi. Còn sale không phải là gay thì sale hơi bị bố láo đấy. Thôi chào sale nhá!