[Thảo luận] Mời các cụ vào chiêm ngưỡng em CB650R mới giá 250tr | Xe máy - Xe mô tô PKL

Quảng cáo & khuyến mãi
  1. OSKM

OSKM OSS

Em 650 này bữa giờ đang rất hot luôn, em share cho các cụ bộ ảnh chi tiết, mời tất cả cùng vào chém
    otosaigon_HONDA PKL -3.
    Dáng naked nhưng ngồi lên cảm giác ghi-đông hơi thấp hơn một tẹo, Honda gọi là phong cách Neo Sports Café

otosaigon_HONDA PKL 2-1. Pha LED, đèn hậu LED, bốn xi-nhan cũng LED nốt

otosaigon_HONDA PKL -9. otosaigon_HONDA PKL -8. Ghi-đông thấp và rộng, yên có vẻ dễ chịu.

otosaigon_HONDA PKL -10. Mặt đồng hồ LCD nhìn hiện đại hơn hẳn, như xe trong mấy phim khoa học giả tưởng

otosaigon_HONDA PKL 2-2. Chi tiết hai cùm, em để ý thấy nút passing giờ được đưa về chung với nút đèn giống mấy xe tay ga ngày xưa, nút cũ giờ dùng để tắt/mở Traction Control của xe.

otosaigon_HONDA PKL -13. Hốc lấy gió nằm ở hai bên ngay dưới bình xăng nhé.

otosaigon_HONDA PKL -11. Ổ cắm chìa ngay trên nắp bình xăng.

otosaigon_HONDA PKL 2-3. Phuộc trước up-side down của Showa, phuộc sau Monoshock chỉnh được 10 cấp. Trước sau đều dùng vành đúc 17 inch, lốp trước kích thước 120/70, lốp sau là 180/55.
    Em này có ABS hai kênh, phanh trước hai đĩa 4 pít-tông, phanh sau đĩa đơn 1 pít-tông.

otosaigon_HONDA PKL -6. otosaigon_HONDA PKL -5. Quả động cơ 650, bốn máy bốn cổ xả nhìn khá phê. Công suất theo hãng là tầm 70kw tương đương khoảng 94 mã, cũng mạnh phết đấy các cụ. 4 máy nên hú nghe rất đã tai.

otosaigon_HONDA PKL -2. Share thêm các bác vài tấm lái thử, xe bốc, côn rất nhẹ và mượt. Em thấy tăng tốc khá đều, hộp sáu số nhưng kéo nhẹ số 4 là lên 100km/h rồi.

Honda . Giá bán 250tr cho một em 650cc riêng e thấy khá ngon, đặc biệt là ko mắc hơn giá bên Thái mấy, mời các cụ vào chém cùng em.
    hieupipio116, Hamer, anhanhcbr1000rr5 người thích bài viết này.

2. Chủ đề tương tự
    Diễn đàn Tiêu đề Ngày đăng
    Xe máy - Xe mô tô PKL [Thảo luận] Giá ưu đãi từ 21 triệu; sạc 1 lần đi 80km; các bác sẽ mua xe máy điện VinFast Klara? 06-11-18
    Xe máy - Xe mô tô PKL [Thảo luận] Độ phun xăng điện tử cho xe máy xăng cơ 20-07-18

3. huu1516

huu1516 Hạng B2

Xe này đẹp hút hồn luôn
    blaze1st thích bài này.
  4. L.D.T

L.D.T Hạng B2

Con này quá ngon. phải nói xe giờ nhập Thái (thuế ít) nên giá giờ rẻ. Em cũng thích em này mà phải đặt hàng hơn 3 tháng, may quá anh bạn bán lại cho con F800r chứ không cũng kết duyên em này rồi.
    ultranet thích bài này.
  5. tmci5z6@1

tmci5z6@1 Hạng C

đúng là phong cách Cafe racer mà nó Neo (mới) dễ sợ, nhìn vẫn hơi lạ lẫm...

được cái giá dễ chịu, 250tr, 4 máy 94 mã... đủ đi khè gái =))
    hyundaithao, tai cmQuocdp thích bài viết này.
  6. nguyễn hồng đức

nguyễn hồng đức Hạng C

Trong tầm giá dưới 300 thì em này là vô đối.
  7. Bảo Bến Tre

Bảo Bến Tre Tập Lái

Đẹp hú hồn con chồn luôn !!! Yên sau như vậy em mông 95 ngồi lú ra ko nhỉ :))
  8. aychet-aychet

aychet-aychet Tập Lái

Xe đẹp, chỉ tội ko có tiền
  9. Tapilu

Tapilu Hạng B2

Mấy chiếc này đi mưa thì sao nhỉ? có dơ hết ngời không? ngời ngồi sau chắc sình văng tới óc...
    lovecar88 thích bài này.
  10. BigBugi

BigBugi Hạng B2

Mấy xe PKL như này mấy ai đi mưa bác! Cái vè xe làm kiểng thôi! Kkk
  11. lovecar88

lovecar88 Hạng C

Thực sự giá khá mềm nhưng e vẫn thích dòng dc1000r hơn. Nhìn ngon hơn rất rất nhiều, 165 mã
    Quynhkawasaki thích bài này.
: Honda

Thống kê diễn đàn

Chủ đề:
282.887
Thành viên:
219.242
Thành viên mới nhất:
Vinh Nguyễn Ford