Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Ông nói chuyện nghe Vãi Cứt, ông cứ làm như có mỗi ông có xe, tôi cũng có đấy ông nhá, (ông nghĩ tôi vô Mazda Cộng Hòa để làm gì ?). Tôi hủy chuyến Grab chẳng qua là vì thấy cả 2 bên đều thấy ko tiện lợi - tôi ko muốn qua đường, tài xế cũng ko muốn qua đón. Vậy thì hủy chuyến dứt khoát cho 2 bên đều nhẹ nhõm, đỡ mất thì giờ. Đường đâu phải 1 mình tôi là khách, cũng chả phải có mỗi 1 xe chạy Grab. Đơn giản thế thôi.
Cứt nếu bác ăn được thì mời bác cứ đút đầy vào mõm của bác. Mới chạy có con Mazda giẻ rách mà làm ra vẻ, tôi chả bảo hơn ai,nhưng ít nhất tôi cũng gấp vài con Mazda ghẻ đấy

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
Cứt nếu bác ăn được thì mời bác cứ đút đầy vào mõm của bác. Mới chạy có con Mazda giẻ rách mà làm ra vẻ, tôi chả bảo hơn ai,nhưng ít nhất tôi cũng gấp vài con Mazda ghẻ đấy
Xạo chó

Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113

Xạo chó
Đầu xuân măm mới , hơn nữa đây chỉ là nơi bày tỏ quan điểm cá nhân , không hơn thua nên thiết nghĩ các anh nên hết sức bình tĩnh và tôn trọng nhau !

• Like
Reactions: D2Q
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Đầu xuân măm mới , hơn nữa đây chỉ là nơi bày tỏ quan điểm cá nhân , không hơn thua nên thiết nghĩ các anh nên hết sức bình tĩnh và tôn trọng nhau !
Có thể không tôn trọng nhau cũng được nhưng phải tôn trọng những người khác tham gia diễn đàn.
Có gì các bác cứ ibx cho nhau thoải mái nhưng đừng mang ra đây.
Cám ơn trước.

Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
1/ Dừng xe giữa đàng đón khách
2/ Ngay cua, chổ ngã tư đón khách
Chúa ghét 2 cái này