Tập Lái
14/3/17
7
7
3
33
Chào các Bác, Em là người đã mua dự án C.T Plaza Minh Châu từ thời mới bắt đầu mở bán và theo đến nay. Sau nhiều năm chờ đợi thì đầu năm đến nay cũng đã thấy dự án bắt đầu rục rịch xây dựng trở lại. Cụ thể em đến và trao đổi với Sale và bên xây dựng thì tiến độ đã đóng nắp hầm và dự kiến giao là đầu năm sau.

Nhà gần nên em ra thăm liên tục thì thấy là nó đang làm ngày làm đêm. Dự án theo thì có lâu mà em thấy giá vẩn tăng và khả năng bán lại cũng rất tốc các Bác ạ. Sale bên chủ đầu tư gọi dí mình bán rất nhiều. Nghe thông tin là chủ đầu tư còn ém cả hàng bán giá trên trời, nên em không biết là bây giờ nếu bán có bị hớ không và mức giá tại khu vực mặt tiền đường Lê Văn Sỹ Quận 3 này thế nào. Các cao nhân vào phân tích và cho em ý kiến !!!

Mời các Bác chém !!

Hạng D
1/9/14
2.303
83.809
113
Sai Gon
Dự án này đúng là rất minh bạch nè, người mua được trao đổi trực tiếp với bên xây dựng luôn. Sẵn dịp anh yêu cầu bên xây dựng làm thép sàn ít nhất fi 36 cho đảm bảo tuổi thọ sau này nhé, chứ như mình thấy thép trong hình tối đa tầm fi 22 thì không đủ đâu.
Và nhờ bạn hỏi sale ráng vét hàng còn căn nào thì ib giúp mình với ạ.

Tập Lái
14/3/17
7
7
3
33
Dự án này đúng là rất minh bạch nè, người mua được trao đổi trực tiếp với bên xây dựng luôn. Sẵn dịp anh yêu cầu bên xây dựng làm thép sàn ít nhất fi 36 cho đảm bảo tuổi thọ sau này nhé, chứ như mình thấy thép trong hình tối đa tầm fi 22 thì không đủ đâu.
Haha, Hay quá Bác ơi. Sale nó dí em bán quá mà sợ quá Bác ơi

Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
Sẵn dịp anh yêu cầu bên xây dựng làm thép sàn ít nhất fi 36 cho đảm bảo tuổi thọ sau này nhé, chứ như mình thấy thép trong hình tối đa tầm fi 22 thì không đủ đâu.
A đùa đúng kg? :D

Hạng D
9/8/13
1.294
1.564
113
Sao ko kêu nó làm fi 40 cho chẵn lun bác.

• Like
Reactions: Louis Vanran
Tập Lái
14/3/17
7
7
3
33
C.T làm dự án nào tuy cũng lâu nhưng chịu chờ thì cũng có nhà :)))))

Hạng D
9/8/13
1.294
1.564
113
C.T làm dự án nào tuy cũng lâu nhưng chịu chờ thì cũng có nhà :)))))
Và chịu khó....căng băng rôn nữa. Cái dự ớn này hình như 5-6 năm rồi. Từ thời bđs đi xuống rồi đi lên giờ đi ngang còn chưa xong

• Like
Reactions: Louis Vanran
Tập Lái
14/3/17
7
7
3
33
Tiến độ mới nhất là đóng nắp hầm rồi nha mấy Bác
Sale nói em cuối năm có nhà