Hạng B2
2/8/17
217
131
43
39
Sau khi tìm hiểu trên forum, e quyết định mua camera đó của bác Danh ở Phan Văn Trị vì thấy video demo xem cũng rõ. nhưng sau 1 tháng sử dụng, hôm nay rãnh rỗi lấy thẻ ra bỏ vào laptop xem thử thì ôi thôi. hình ảnh HD gì mà ko rõ cả biển số. xe chạy trước đầu thì còn thấy dc biển. xa xíu là nhòe ko thấy gì luôn. nói chung chất lượng rất là thất vọng với cái giá 4 chai. chiều nay về e sẽ up cái video của nó lên cho các bác xem.
So với cái X9 vietmap thì phải xách dép luôn mới đâu.
đây là cái X9 mới đọc báo thấy video của nó. buồn gì đâu :(
http://media23.cdn2.vietnamnet.vn/v...o-ep-toyota-chay-nguoc-chieu-lui-chuc-met.mp4

update: clip của e nó đây. 12h trưa luôn mà nhìn ko ra cái biển số xe máy nữa. 0'42 nhé

update: báo cáo các bác hôm qua về check lại thì camera đã set Full HD từ lâu nên clip e úp ở trên là đã Full HD luôn rồi mà chất lượng nó thế đó các bác. bác nào xài hiệu này thì send cho e 1 clip để so sánh với?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Mê ô tô
Hạng B1
19/3/17
73
78
18
34
Ho Chi Minh City
Phải test hàng trước khi mua rồi mới thanh toán chứ bác, ai lại về nhà xem rồi mới bỡ ngỡ thế này?

Em xài luôn chính cái dt của mình, sony z5, mua thẻ 64gb, một nửa chứa nhạc còn lại để quay cam. Sau đó em tải phần mềm Dailyroads Voyager miễn phí trên cửa hàng android, phần mềm tích hợp sẵn đo tốc độ và vị trí của mình, chất lượng hình ảnh thì khỏi chê, em để 720p thôi mà nét căng. Đặc biệt nó có chống nóng máy, chạy nền khi tắt màn hình nên cực kì mát máy, nếu cắm sạc luôn thì chỉ hơi ấm thôi chứ không hề hấn gì. Đã xài gần 1 năm rồi cực kì hài lòng và tiết kiệm. Phần nhạc thì em kết nối bluetooth với máy nhạc trong xe, máy có chức năng nhận cuộc gọi luôn nên vẫn đảm bảo vừa quay phim, vừa nhạc và vừa gọi điện thoải mái. Phần mềm có luôn chức năng tự xóa mỗi khi bộ nhớ đầy như cam hành trình vậy, rất tiện.

Hạng B2
2/8/17
217
131
43
39
tại e thấy có bác xài rồi cũng nói là chất lượng ok. giờ nghĩ lại có khi là mèo khen mèo. coi như ngu phí của e vậy :( :(

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113
tại e thấy có bác xài rồi cũng nói là chất lượng ok. giờ nghĩ lại có khi là mèo khen mèo. coi như ngu phí của e vậy :( :(
Bác hiền quá, xách lên đổi lại đi. Nếu không đổi thì lên đây làm cái thớt cho cửa hàng sml luôn. Mà bác chi cái clip làm bằng chứng về chất lượng Cam phát.

• Like
Reactions: nobita83
Hạng B2
2/8/17
217
131
43
39
Bác hiền quá, xách lên đổi lại đi. Nếu không đổi thì lên đây làm cái thớt cho cửa hàng sml luôn. Mà bác chi cái clip làm bằng chứng về chất lượng Cam phát.
tại giờ e hoang mang ko biết là do cái sản phẩm nó mặc định chất lượng nó xấu vậy hay là chỉ do camera e bị xấu nên ko biết đường nào mà khiếu nại. mong bác nào đang xài e nó thì úp cho e cái clip các bác đang quay với.

Hạng B2
2/8/17
217
131
43
39
E cũng đang xài f870g nè! Hình ảnh cực nét ngày hay đêm!
bác cho e zalo để e xin clip với. để e xem có phải do camera e bị lỗi hay ko để còn đi bảo hành bác ơi

Hạng D
15/12/13
1.350
1.492
113
Dash Cam Xiaomi có 700. Bản em mua có 130 độ, quay ngày/đêm rất tốt. Xem lại record qua wifi được.
Chỉ là không có GPS và only Chinese.
Xiaomi của em mua Mỹ xách về phiên bản Eng, bác co thể chuyển từ tàu -> Eng được mà, đại lý làm được, hoặc tham khảo google, hoặc otofun