Tư Vấn Chia Sẻ Thay acquy nào thì tốt ?

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Có nên đi mạ lại lagiăng đúc

Các Pác cho hỏi, nếu mua loại ắc quy khô thì nên dùng của hãng nào tốt?
Pác @Hai lúa đang dùng loại ắc quy khô loại nào vậy?
Thanks

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: songlam

Các Pác cho hỏi, nếu mua loại ắc quy khô thì nên dùng của hãng nào tốt?
Pác @Hai lúa đang dùng loại ắc quy khô loại nào vậy?
Thanks
Yes, tui xài hiệu Atlas 70AH của Koera, chạy cũng khá , nhiều bữa nhà mất điện cứ câu vô xài quạt với đèn cho xắp nhỏ học vô tư

ủa , nhưng sao lại post bài này ở đây nhỉ!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Ơ, sao Topic đề ở ngoài là: Có nên đi mạ lại lagiăng đúc ? Vào đây lại thành Ắc Qui?

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Em cũng ko hiểu ở ngoài là chủ đề ắc quy mà vào trong thì lại là....
Xin lỗi các Pác...

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

em ở Sài Gòn, chiếc Pre của em cũng sắp thay acquy rồi, hiện giờ là 12V-50 Ah, em định thay lên 12V-60 Ah có được không vậy các bác?
ở Sài Gòn các bác có biết chỗ nào thay acquy tốt không? giúp em với, thứ 7 này là em đi thay rồi
hậu tạ các bác nhiều

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đọan: binhtri
em ở Sài Gòn, chiếc Pre của em cũng sắp thay acquy rồi, hiện giờ là 12V-50 Ah, em định thay lên 12V-60 Ah có được không vậy các bác?
Hình như là hơi bị ngon :D:D:D
ở Sài Gòn các bác có biết chỗ nào thay acquy tốt không? giúp em với, thứ 7 này là em đi thay rồi
Acquy CỬU HIỆP - góc Nguyễn Tri Phương + Ba Tháng Hai (Tel: 8654210)

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Có bác nào đã độ la-giăng cho AE ít kinh nghiệm với, em thấy ở bển mấy tay ăn chơi độ la-giăng nhìn phê lòi.
La-giăng đúc thì các bác có biết chỗ nào ở HN mạ Crôm chuẩn ko? La-giăng sắt mà chơi lắp miếng bọc hì xưa như ngói rồi.

Mã:
Có bác nào đã độ la-giăng cho AE ít kinh nghiệm với, em thấy ở bển mấy tay ăn chơi độ la-giăng nhìn phê lòi. 
 La-giăng đúc thì các bác có biết chỗ nào ở HN mạ Crôm chuẩn ko? La-giăng sắt mà chơi lắp miếng bọc hì xưa như ngói rồi.
Ô thế chủ đề của các bác là độ lagiăng đúc hay là ác quy thế,sao linh tinh beng thế này:D

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Re: RE: Có nên đi mạ lại lagiăng đúc

em chạy ắc khô panasonic 2 năm 4 tháng muốn đổi. vào hãng saigonford bảo dưỡng họ nói vẫn tốt. em dự cứ đổi cho chắc mà hãng ko có panasonic. không biết mua ắc khô panasonic cho ếch kếp 2009 thì mua ở đâu bác nhì?