Hạng B2
12/11/13
339
283
63
Thay bánh trên cao tốc?!? chuyện nhỏ
Tối hôm thứ 7 tuần rồi em từ Cà Mau về HCM lại qua cao tốc trung lương thì có 1 xe tải dừng thay bánh. Mà xe ấy rất tỉnh và đẹp trai là dừng ở làn bên trái ( làn cho phép chạy max 120km/h) ở đoạn đường không có đèn đường và thay bánh xe bên phải.[pagebreak][/pagebreak]

Ôi, thiệt là vi diệu. vi diệu vì nếu sơ sẩy là hốt thằng thay bánh xe đó rồi

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Mấy thằng đầu óc bả đậu, làm hại người khác. Lỗi này phải bỏ tù vì gây nguy hiểm đến tính mạng nhiều người.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113
Tối hôm thứ 7 tuần rồi em từ Cà Mau về HCM lại qua cao tốc trung lương thì có 1 xe tải dừng thay bánh. mà xe ấy rất tỉnh và đẹp trai là dừng ở làn bên trái ( làn cho phép chạy max 120km/h) ở đoạn đường không có đèn đường và thay bánh xe bên phải.
ôi, thiệt là vi diệu. vi diệu vì nếu sơ sẩy là hốt thằng thay bánh xe đó rồi

Bác gửi Cip cho báo tàu nhanh đi, phải lên án mấy trường hợp này. Gửi báo thì mới tới được nhiều người mới mong họ sáng mắt ra bác à.
P/S: lên vnexpress là có tiền nhuận bút nữa, lấy lại chi phí đầu tư cho cái cam hành trình :D

Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Bác gửi Cip cho báo tàu nhanh đi, phải lên án mấy trường hợp này. Gửi báo thì mới tới được nhiều người mới mong họ sáng mắt ra bác à.
P/S: lên vnexpress là có tiền nhuận bút nữa, lấy lại chi phí đầu tư cho cái cam hành trình 
Gì vại anh tanmam:cool:

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
P/S: lên vnexpress là có tiền nhuận bút nữa, lấy lại chi phí đầu tư cho cái cam hành trình :D
Vậy động cơ chính khi a gửi clip cho tàu nhanh vn là gì?
1. Bà con sáng mắt
2. Có thiền thay cam

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Các bác cứ làm quá lên không, khi mà đất nước này vẫn còn người cưa bom bán thuốc nổ thì em nghĩ mọi hiểm nguy khác đều là muỗi. Trường hợp này nên gửi hình ảnh lên báo chí để cải thiện dần dần thôi, chứ không thể vội vàng được đâu. Mà em tư vấn hay thế này các anh có chi "lãi ngoài" cho em không ?

• Like
Reactions: NoFear and nttanmam