Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Thay bọc da cần số kia forte

Hạng D
10/6/10
1.406
1.232
113
Hi các bác,

Có bác nào biết cách thay bọc da cần số kia forte ko ạ? Cái miếng che bụi phía dưới đó.
Xe của e bị sờn nhiều wa', định mua mấy miếng bán sẵn về thay mà ko biết được ko.

Thank you

• Like
Reactions: Lê Minh Tài
Hi các bác,

Có bác nào biết cách thay bọc da cần số kia forte ko ạ? Cái miếng che bụi phía dưới đó.
Xe của e bị sờn nhiều wa', định mua mấy miếng bán sẵn về thay mà ko biết được ko.

Thank you
Bác có hình của em nó không bác.bác mang ra ngoài cho mấy ae thợ làm cho nó chuyên nghiệp bác ơi.khoảng 3 4 trăm nghìn gì đó bác.
Bác có gần khu vực Thủ đức hong bác ghe 20 đường số 1 - hiệp bình chánh thủ đức Thành Phát Auto
chuyên bên bọc da ô tô các hãng.

Chỉnh sửa cuối:
VTP confirmed
Hạng B2
Hi các bác,

Thank you
Forte em cũng bị tróc nhìn xấu quá, it đi xe này nên chưa làm. Bác google Tam may nệm khu An Duong Vuong, bác ấy chuyên cho ae Os. Optima của e da tốt hơn, chưa thấy dấu hiệu tróc gì.

Hạng B2
13/1/15
136
12.727
93
33
Bác có hình của em nó không bác.bác mang ra ngoài cho mấy ae thợ làm cho nó chuyên nghiệp bác ơi.khoảng 3 4 trăm nghìn gì đó bác.
Bác có gần khu vực Thủ đức hong bác ghe 20 đường số 1 - hiệp bình chánh thủ đức Thành Phát Auto
chuyên bên bọc da ô tô các hãng.
Vô hãng có 200K cho lẹ