Nâng cấp nội thất/ghế da thay dây an toàn

Hạng B2
các bác cho em hỏi dây an toàn của xe em màu đen, em muốn thay màu đỏ cho nó màu mè tý, các bác cho em hỏi là có nên thay dây an toàn khác không ? các bác biết ở SG ở đâu bán cái này ?
cái hình mẫu làm em có ý định đổi đây ạh
thay dây an toàn

Hạng F
22/7/13
8.950
39.916
113
Chai TOA xịt 65k giải quyết tốt bác a! Còn về đen lại thì làm tiếp chai đen 65k nữa độ trên đồ dzin cho máo bác.

• Like
Reactions: caroma
Hạng B2
Chai TOA xịt 65k giải quyết tốt bác a! Còn về đen lại thì làm tiếp chai đen 65k nữa độ trên đồ dzin cho máo bác.

thiệt không bác, em dễ tin người lắm đó nhé !
nếu lấy chai sơn này xịt lên thì sao bền màu được, em thấy người ta phải nhuộm rất công phu ...

Hạng B1
20/8/14
54
56
18
Em cũng muốn kiếm bộ màu đen cho Civic đây ;)) Mà chắc bác kia giỡn chơi, chứ xịt lên vậy nó ma sát với áo, nhất là sơ mi trắng thì chắc mau đổi áo lắm đây.

Hạng B2
cám ơn bác, để em làm theo gợi ý của bác.
Em có thắc mắc dựa vào trang website bác cung cấp, nếu ở SG thì có chỗ nào họ nhận thay cái dây này cho mình không ? vì em thấy loại dây này ở SG có bán, cho mục đích khác. NẾu chổ nào nhận may thì mình cầm qua cho họ làm cũng tốt và lại tiện lợi hơn là nhập.

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
cám ơn bác, để em làm theo gợi ý của bác.
Em có thắc mắc dựa vào trang website bác cung cấp, nếu ở SG thì có chỗ nào họ nhận thay cái dây này cho mình không ? vì em thấy loại dây này ở SG có bán, cho mục đích khác. NẾu chổ nào nhận may thì mình cầm qua cho họ làm cũng tốt và lại tiện lợi hơn là nhập.
kết hợp garage quen (tháo ráp & gắn) + thợ may nệm (may lại như belt zin nếu cần) nhé bác, e cũng nghĩ VN có hết nhưng do trước h chưa ai có "nhu cầu" này như bác nên chưa có thông tin nhiều thôi, chúc bác may mắn

• Like
Reactions: caroma
Hạng B2
kết hợp garage quen (tháo ráp & gắn) + thợ may nệm (may lại như belt zin nếu cần) nhé bác, e cũng nghĩ VN có hết nhưng do trước h chưa ai có "nhu cầu" này như bác nên chưa có thông tin nhiều thôi, chúc bác may mắn
cám ơn bác về gợi ý hay. Tuy nhiên em cũng đang lo lắng là khi tháo ra may lại nó có còn đảm bảo sự an toàn không ? nếu như chỗ nào đã từng làm rồi thì có ít nhiều kinh nghiệm sẽ tốt hơn là làm đại

• Like
Reactions: hoangtan1312