Tập Lái
5/8/18
5
1
3
42
Chào mọi người em sắp lấy con Hyundai Tucson dzìa. Mọi người cho em hỏi em muốn đổi lốp xe Michelin hay Bridge Stone? Em nghe nói 2 loại lốp này ngon. Bác nào biết nơi thay cho em địa chỉ đi ạ.
Thank các bác!

Thay đổi lốp Hyundai Tucson 2018

Last edited by a moderator:
Tập Lái
5/8/18
5
1
3
42
Vỏ xe mình chạy mấy chục km mới thay, mình thay từ lúc lấy xe về bù lỗ còn có giá. Vì sếp mình nói đổi Michelin hay BS ngon và êm, mà trong hãng ko có cáp cho mình được, nên hỏi các Bác chỗ nào chính hãng uy tín
Cám ơn Bác

Hạng D
17/12/17
1.218
29.838
113
Em nghĩ bác cứ chạy thời gian đã rồi tính. Lốp theo xe cũng không phải là loại quá tệ đâu bác. Chạy tầm 1 năm không thích thì thay cũng chưa muộn.

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
lốp theo xe hình như là hankook phải không các bác. Em cũng cùng suy nghĩ như bác thớt, đổi thì đổi ngay từ đầu sang Michelin luôn chứ chạy cả năm nó cũng rồi đổi lỗ hơn nữa

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng B2
9/5/18
158
90
28
Nơi bình minh bắt đầu
Lốp zin của tucson hơi ồn và kẹt đá. Cụ lấy lốp Michelin đi. Nếu đi phố nhiều lấy loại này êm lắm. Mà cụ coi cái mâm nữa. Bản turbo mâm to hơn thì nên lấy dòng lốp khác. Một hãng lốp có nhiều dòng lốp lắm cụ cứ tham khảo kỹ. Mà đừng thay mâm nhé. Mâm zin của tucson ngon lắm đó cụ.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Lốp zin của tucson hơi ồn và kẹt đá. Cụ lấy lốp Michelin đi. Nếu đi phố nhiều lấy loại này êm lắm. Mà cụ coi cái mâm nữa. Bản turbo mâm to hơn thì nên lấy dòng lốp khác. Một hãng lốp có nhiều dòng lốp lắm cụ cứ tham khảo kỹ. Mà đừng thay mâm nhé. Mâm zin của tucson ngon lắm đó cụ.
chuẩn luôn bác em thay 4 cái giờ chạy phà phà em santafe 2007

• Like
Reactions: HyundaiSupport