Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
Em qua 199 MKhai hỏi, có 1 bác tên là Tuấn trả lời là:
- Nên thay cả hai gương mới ( gập = điện) giá khoảng 600 thằng mỹ.
- Nếu chế cũng được, nhưng có thể gập vào không hết, cởi ra cũng không hết hoàn toàn, nên dẫn đến hết điện ắc qui.

Các bác xem như vậy có đúng không giúp em với.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Thay gương gập cơm = gập điện.

Lúc mua SF chỉ thêm độ 3-4 ngàn là các bác đã có bản full option, nhưng các bác không mua. Giờ các bác đụng đến cái gì là tiền cái đó, nhiều tiền hơn mà chưa chắc là bằng mua nguyên bản. Ví dụ smartkey bình thường giá option gần 1000 đô nhưng mua rời để lắp là phải thay cả ECU nên giá sẽ trên dưới 3000; xenon các bác lắp đồ tàu ko thể sáng và tụ bằng đèn HID của SLX2D được... đến gương gập điện nữa. Vì vậy khi mua theo tôi các bác cứ cố lên SLX2D, lợi đủ đường...;)

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: Kienvang

Lúc mua SF chỉ thêm độ 3-4 ngàn là các bác đã có bản full option, nhưng các bác không mua. Giờ các bác đụng đến cái gì là tiền cái đó, nhiều tiền hơn mà chưa chắc là bằng mua nguyên bản. Ví dụ smartkey bình thường giá option gần 1000 đô nhưng mua rời để lắp là phải thay cả ECU nên giá sẽ trên dưới 3000; xenon các bác lắp đồ tàu ko thể sáng và tụ bằng đèn HID của SLX2D được... đến gương gập điện nữa. Vì vậy khi mua theo tôi các bác cứ cố lên SLX2D, lợi đủ đường...;)

Bác Kiến có suy nghĩ này giống tôi thế! Chính vì thế mà học bac mua SLX 2DL mỗi tội không cố được 4WD thôi!:D

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

Để em tính lại, có khi ra tết sắm em slx-hyundai hoặc MDX-honda.
Chứ từ hôm lấy xe về, k có cảm biến lùi và gập gương: cả gương và đít cùng mõm đầu ính đạn rồi. 3 phát.