Tập Lái
27/5/19
2
0
0
Vì nó là phụ mà pác. Chỉ dùng để chạy tạm thôi. Gặp chỗ vá vỏ phải ghé vá lại vỏ bị lủng ngay
e tưởng chất lượng nó cũng như vỏ chính bánh xe chính. Thay vì làm 4 cái nó làm 5 cái để dự phòng.

Hạng B1
25/4/19
70
62
21
35
Có bạn nào dùng qua bộ dụng cụ này chưa cho mình tí review. Có bị cháy cầu chì không?

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Thanks em. Em làm cái clip đưa lên sẽ hữu ích với người lười đọc như anh. :D

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Sao sử dụng lốp phụ không chạy quá 80km/h vậy bác
lốp phụ thường làm có đường kính nhỏ hơn lốp chính, mâm bằng sắt thay vì hợp kim như bánh chính, lốp phụ thường có chỉ số tốc độ tối đa thấp hơn nhiều so với lốp chính, mục đích để nói rõ ràng là nó là lốp phụ, phải vá cái lốp chính gắn vào ngay. nếu k thì bác cứ để thế chạy đến lúc hỏng lốp phụ lốp chính thì chưa vá là chính thức xe nằm đường.

Hạng B2
30/1/09
138
60
28
lốp phụ thường làm có đường kính nhỏ hơn lốp chính, mâm bằng sắt thay vì hợp kim như bánh chính, lốp phụ thường có chỉ số tốc độ tối đa thấp hơn nhiều so với lốp chính, mục đích để nói rõ ràng là nó là lốp phụ, phải vá cái lốp chính gắn vào ngay. nếu k thì bác cứ để thế chạy đến lúc hỏng lốp phụ lốp chính thì chưa vá là chính thức xe nằm đường.
tùy xe bác, có nhiều dòng bánh sơ cua giống 4 bánh còn lại, chạy vô tư

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
tùy xe bác, có nhiều dòng bánh sơ cua giống 4 bánh còn lại, chạy vô tư
giống kích thước thì có chứ thông số trên lốp k giống bác nhé. vì giá lốp dự phòng phải rẻ nên k có chuyện giống hoàn toàn đâu. bác so lại thông số đi, nhất là ở chỗ tải trọng và vận tốc tối đa.

Hạng C
27/2/08
638
261
78
giống kích thước thì có chứ thông số trên lốp k giống bác nhé. vì giá lốp dự phòng phải rẻ nên k có chuyện giống hoàn toàn đâu. bác so lại thông số đi, nhất là ở chỗ tải trọng và vận tốc tối đa.
xe em outlander mâm lốp thông số y chang lốp chính.