Tập Lái
6/8/07
33
0
0
Xe mình bị vỡ mặt gương của kính chiếu hậu, các bác biết ở HN chỗ nào cắt được loại kính này k?

RE: Thay mặt gương của kính chiếu hậu

BÁc ra Đỗ Ngọc Du, em nghĩ họ có gương xe tải loại to cắt ra. Có gì bác thông báo nhé kết quả nhé, em nghĩ chắc khoảng 50k 1 mặt thôi. Em cũng muốn cắt nhưng chưa có thời gian

Hạng B1
22/9/07
50
0
0

Trích đoạn: Morning5268

Xe mình bị vỡ mặt gương của kính chiếu hậu, các bác biết ở HN chỗ nào cắt được loại kính này k?
theo em thì bác nên mua mới vì loại này là gương cầu lồi để quan sát được rộng vì thế không nên tham rẻ mà dùng các khác thì dùng khó chịu lắm.

Tập Lái
6/8/07
33
0
0

Ý bác nói mua mới tức là thay cả củ gương luôn? Xe em la kia morning, màu xanh cốm nên sợ không có đồ mà thay ý

Hạng B2
13/5/07
191
5
0

Bác cứ cắt mặt gương cũng được, cho nó tiết kiệm, vấn đề là ở chỗ trước khi cắt bác yêu cầu thợ cho xem miếng gương định cắt và ướm thử để kiểm tra xem độ lồi có tương đồng với chiếc gương còn lại không rồi hẵng cắt là được. Cầu ký một tý nhưng tiết kiệm xiền và sử dụng tương đương gương xịn

Tập Lái
6/8/07
33
0
0

Cám ơn các bác. Các bác có biết cửa hàng nào cắt mặt gương k?

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63

Bác Phinm nói đúng đó bác, Mua 1 cái kính xe tải hàng việt nam mặt gương hơi cong 15 nghìn đồng+1 dao rọc giấy gọt vỏ nhựa kính bỏ, lấy mặt kính mang ra tiệm kính mướn họ cắt 10 nghìn gắn vào ok, không rung tầm quan sát giống như hàng gin em mới làm xong.

Tập Lái
6/8/07
33
0
0

bac hongchi mua kính xe tải ở đâu thế?

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63

Cửa hàng phụ tùng ô tô rất nhiều bác ạ, hàng VN mới.

Tập Lái
30/3/07
43
0
6
otosaigon.com

Bác bị vỡ bên lái hay bên phụ,lưu ý bên lái gương có thêm lớp chống chói nhé, nên giá bao giờ cũng đắt hơn vài lần đấy. Bác cứ ra phố Đồng nhân hay Đỗ Ngọc Du là có hết.