Hạng D
20/2/12
1.957
2.756
113
Chào các bác,
Em là member mới, không rành về xe. Vừa rồi em định mua 1 chiếc Camry đời 92, xe này nghe nói là thước lái xài lâu không còn chuẩn nữa, bị rơ. Và rotuyn cũng mòn.
Vậy các bác có biết nếu thay thước lái (hoặc chỉnh sữa) thì tốn khoảng bao nhiêu?
Thay rotuyn tốn khoảng bao nhiêu?
Rất mong những ý kiến chỉ bảo của các bác.
Em cám ơn ạ!

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Bác chịu khó tìm gara quen uy tín, đừng vô hãng thì không đắt lắm đâu, chừng vài triệu. Toyota mà bác khỏi lo, cở nào cũng có phụ tùng và thợ thì quá quen với các dòng xe này.

Hạng B2
9/11/11
452
4
18
PHONG NGUYEN nói:
Qua Cam lựa cây nào đẹp mua về chừng vài triệu thôi bác.
Ặc ặc, bác chủ đã nói hỏng có rành zìa xe mà bác xúi bác chủ nhảy qua tận cam mua đồ về thay chẳng khác nào đẩy bác ấy vào mê cung. :D

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
19/10/09
4.723
14.207
113
Tel : 0949999684 .
kphong nói:
PHONG NGUYEN nói:
Qua Cam lựa cây nào đẹp mua về chừng vài triệu thôi bác.
Ặc ặc, bác chủ đã nói hỏng có rành zìa xe mà bác xúi bác chủ nhảy qua tận cam mua đồ về thay chẳng khác nào đẩy bác ấy vào mê cung. :D
Mua cũng dể thôi bác.ĐI du lịch 1 chuyến về không đúng đưa em thanh lý lại.

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.305
113
Vô hãng khoảng mười mấy chai thì phải.

Hạng D
20/2/12
1.957
2.756
113
Cái này chạy qua An Dương Vương Q5, có không các bác?

• Like
Reactions: vanhung
Tập Lái
27/6/12
15
0
0
38
ghé chổ em nhé.thước lái giá 3.500.000,rotuyn secondhand hàng zin đẹp.giá 250.000 1 cái.bảo hành 3 tháng.Phụ Tùng ÔTô Hoàng Huy. Chuyên Mua Bán,Trao Đổi,Sữa Chữa,Thay Thế Các Loại Phụ Tùng Ôtô Xe Du Lịch. Phục Hồi Bơm,Bốt,Thước Tay Lái Trợ Lực,Có Máy Thử<Bảo Đảm Tay Lái Nhẹ> Đặc Biệt;Bán,Trao Đổi Bơm,Thước Tay Lái Trợ Lực,Phuột,Láp,Rôtuyn,Bơm Nước & Phụ Tùng Chi Tiết Gầm Máy.Hàng Secondhand Zin Theo Xe Nhập Về. Chế Trợ Lực Cho Tất Cả Các Loại Xe. Sữa Chữa Phục Hồi Bánh TRớn Tự Động Mercedes 4 Đến 16 Chổ. Đóng SơMi Heo Thắng Bằng INOX. Bảo Đảm,Uy Tín,Chất Lượng,Bảo Hành Chu Đáo.Giá Tốt Cho GARAGE. Hoàng Huy;0907.503.577 .ĐC;695 Lê Trọng Tấn.P,BHH.Q,Bình Tân.

Hạng D
20/2/12
1.957
2.756
113
Chào bác Huy,
Em nhận ra bác rồi, bác cũng là thành viên của otoxomnhala mà. Phải nói là bác Huy tuy còn trẻ nhưng rất nhiệt tình. Lần trước (cách nay khoảng 9 tháng) em có đến bác Huy để thay dây ga cho chiếc xe cùi bắp của em, nói thật <span style=""color: #ff0000;"">sau khi bác thay xong</span> (không biết có thay thiệt không?) tháo ra, chạy lòng vòng một hồi rồi gắn lại cho em, cuối cùng <span style=""color: #ff0000;"">tình trạng vẫn như cũ</span>, chân ga vẫn nặng và đạp mạnh vẫn còn sựt sựt. Cuối cùng em phải mang đến garage quen, họ nói thay như vầy thì cũng như không (vì người thay không biết cơ chế?), chỉ cần thêm ruột dây ga có bọc nhựa là Ok, xong xe đạp ga rất nhẹ nhàng. Lần trước em <span style=""color: #800000;"">tốn ở chỗ bác Huy 250k mà kết quả thật tệ</span>! Nói bác đừng buồn nhé! <span style=""color: #ff9900;"">L</span><span style=""color: #ff9900;"">ần trước em không quay lại để bắt đền bác là vì em thấy bác rất nhiệt tình, mà lỗi này có thể là [style="color: #800000;"]do trình độ kém</span> chứ không phải cố ý(?) nên em thôi[/style]!
hoanghuy_393 nói:
ghé chổ em nhé.thước lái giá 3.500.000,rotuyn secondhand hàng zin đẹp.giá 250.000 1 cái.bảo hành 3 tháng.Phụ Tùng ÔTô Hoàng Huy. Chuyên Mua Bán,Trao Đổi,Sữa Chữa,Thay Thế Các Loại Phụ Tùng Ôtô Xe Du Lịch. Phục Hồi Bơm,Bốt,Thước Tay Lái Trợ Lực,Có Máy Thử<Bảo Đảm Tay Lái Nhẹ> Đặc Biệt;Bán,Trao Đổi Bơm,Thước Tay Lái Trợ Lực,Phuột,Láp,Rôtuyn,Bơm Nước & Phụ Tùng Chi Tiết Gầm Máy.Hàng Secondhand Zin Theo Xe Nhập Về. Chế Trợ Lực Cho Tất Cả Các Loại Xe. Sữa Chữa Phục Hồi Bánh TRớn Tự Động Mercedes 4 Đến 16 Chổ. Đóng SơMi Heo Thắng Bằng INOX. Bảo Đảm,Uy Tín,Chất Lượng,Bảo Hành Chu Đáo.Giá Tốt Cho GARAGE. Hoàng Huy;0907.503.577 .ĐC;695 Lê Trọng Tấn.P,BHH.Q,Bình Tân.

Last edited by a moderator: