Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Thay túi khí mới cho dòng E46-thông tin từ Euro Auto

Chiều nay em mới nhận được tin là Euro Auto sẽ thay miễn phí hoàn toàn túi khí bên phụ cho dòng xe BMW E46 nha các bác.
[pagebreak][/pagebreak]
Hiện bên EA chỉ liên lạc với bác nào có thông tin trong EA thôi, nếu bác nào mới mua hoặc chưa có thông tin bên EA thì phải liên lạc với chủ cũ hoặc ...ghé EA bảo trì, bảo dưỡng, update lại thông tin chủ xe mới....thì sẽ được thông báo xác nhận, sau đó sắp xếp ship túi khí mới về nha.

Hạng D
14/3/05
1.117
2.202
113
E46 túi khí phụ có gì mà thay, tưởng thay bên tài :). Bên phụ mà EA thay cam biến ghế ngồi thì vui cho nhiều ae hơn hehe

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Chiều nay em mới nhận được tin là EA sẽ thay miễn phí hoàn toàn túi khí bên phụ cho dòng xe E46 nha các bác.
Hiện bên EA chỉ liên lạc với bác nào có thông tin trong EA thôi, nếu bác nào mới mua hoặc chưa có thông tin bên EA thì phải liên lạc với chủ cũ hoặc ...ghé EA bảo trì, bảo dưỡng, update lại thông tin chủ xe mới....thì sẽ được thông báo xác nhận, sau đó sắp xếp ship túi khí mới về nha.
Theo em nghĩ EA chỉ thay túi khí cho khách hàng từ xưa tới giờ tốn lúa nhiều cho EA (như lão mèo rừng chẳng hạn) chứ những bác nào chưa từng đem V2 vào EA (như em chẳng hạn) thì chắc không có đâu hic hic