Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
Vừa qua, trong chương trình "thế giới xe" của VTC có đề cập tới anh PHẠM DIÊN, là chủ sở hữu của chiếc Triumph tr4 (BS 52N-9450) rất đẹp, anh đã bỏ thời gian 4 năm và không ít công sức tiền của để có được chiếc xe ưng ý. Trong phóng sự đó có đọan nói : " Anh đã bỏ nhiều thời gian nghiên cứu mày mò, tìm hiểu thông tin từ internet" đồng ttời chiếu cảnh chủ nhân đang lang thang trên mạng với màn hình đang hiện 1 4rum với màu cam quen thuộc...!;)
Nhưng xem lại thì hình như chiếc xe này thuộc sở hữu của bác Saigonvw nhà ta, xin chúc mừng bác (nếu đúng) nhé.:D Kỳ công chơi xe cổ của bác nay đã được cả nước biết đến và em nghĩ với lòng đam mê cộng với 1 ý chí bền bỉ, bác hòan tòan xứng đáng với những gì mà chương trình đã ca ngợi!:)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/8/06
244
57
28
33
google.com.vn
RE: Thế Giới Xe của VTC, có phải bác Saigonvw nhà ta lên sóng?

chương trình này phát vào lúc mấy giờ , ngày nào và trên kênh nào vậy bác

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

bác Phạm Diên là bác saigonvw đó bác sĩ. wá Cool

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Nói thật với các bác là em không có thói quen đón xem chương trình này nên chỉ vô tình xem được mà không nhớ cụ thể ngày giờ phát sóng. Nhưng sau khi phát sóng 1 thời gian thì có phát lại trên trang web http://tv.vietnamnet.vn, các bác có thể đón xem nhá ! Hiện giờ thì em chưa thấy trên vietnamnet có phát lại chương trình vừa rồi, bác nào am hiểu hơn về chương trình này thì cho anh em biết thêm thông tin đi !:)

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Hê hê bác này nghe tên quen quen, cái xe quen quen, nick quen quen, hê hê thôi đúng rồi! để em phải vào net xem mới được. Chúc mừng bác Diên! ố quên, bác saigonvw! ;)

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trời ơi! Bây giờ bác sỹ mới biết mặt bác saigonvw à !

Lạc hậu thía, chứng tỏ bữa trước không coi bài em pót về loạt hình ở gara tút lại các bà vợ của bác này rùi

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Có xem chứ bác, nhưng tòan để ý hình xe không hà !:D
Vả lại chắc bác ấy chê em dốt xe cổ nên không chịu Giao Lưu, lèm seo em bít bác í được.....![&:]
:D

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Theo Em, thế nào bác saigonvw cũng có 1 bản copy của phóng sự ấy, mình xin mượn để xem hoặc gửi tại OSC để mọi người cùng xem:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: lovecar

Theo Em, thế nào bác saigonvw cũng có 1 bản copy của phóng sự ấy, mình xin mượn để xem hoặc gửi tại OSC để mọi người cùng xem:D

HÌnh như cái phóng sự này nó làm lâu rùi, khi đó tóc tai bác Diên còn dài ngoằng. Bây giờ tóc ngắn ngủn à :D VTC nó chiếu đi chiếu lại hoài.

Sau này bác ấy có nhiều con ngon hơn.

Bữa nào em chụp hình tiếp rùi post lên cho các bác bình loạn chơi.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Chà....thịt Gừng Bình Dương đê, chẹp chẹp :D