Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Em có cạnh tranh với ảnh đâu sau khi ảnh né địa bàn @condao ra rồi. Em chỉ nói em đi ngày thường chứ ko đi cuối tuần cho thôi, thêm nữa giá cuối tuần ảnh cũng kiếm đâu được giá kia :D
Cạnh tranh phải công bằng.

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
Em có cạnh tranh với ảnh đâu sau khi ảnh né địa bàn @condao ra rồi. Em chỉ nói em đi ngày thường chứ ko đi cuối tuần cho thôi, thêm nữa giá cuối tuần ảnh cũng kiếm đâu được giá kia :D
Ù, giờ phân chia lãnh thổ kinh doanh trên CNL nữa hả :D

Sao mình ko được chia tiền hồ gì hết dzị :mad:

Hạng D
1/9/14
2.304
84.176
113
Sai Gon
Ông anh đi chuyến rồi bị sự cố ổng thề không bao giờ đi tàu 2 thân nữa.
Tàu cánh ngầm gặp sóng nó lắc lư ít hơn, còn tàu 2 thân hết nghiêng bên này rồi qua bên kia, hơn 1 nửa số người đi phải ói trên tàu, đó là toàn bộ người lớn chứ trẻ em thì khỏi nghĩ đến.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Ông anh đi chuyến rồi bị sự cố ổng thề không bao giờ đi tàu 2 thân nữa.
Tàu cánh ngầm gặp sóng nó lắc lư ít hơn, còn tàu 2 thân hết nghiêng bên này rồi qua bên kia, hơn 1 nửa số người đi phải ói trên tàu, đó là toàn bộ người lớn chứ trẻ em thì khỏi nghĩ đến.
ha ha tuần sau em ra em review cho, lúc đầu em bảo đi Superdoong mấy anh ko chịu