Hỏi/Đáp Kỹ Thuật thẻ SD map trên KIA SORENTO

Tập Lái
26/9/16
5
0
1
47
ông anh mình mới lên con xe KIA SORENTO 2015 hàng nhập nguyên chiếc, có mấy cái ảnh đầu DVD dưới, các bác cho mình hỏi cái thẻ SD trong hình này có dùng với đầu SD map được không, còn nếu muốn mua cái thẻ SD map thì mua ở đâu, các bác cho minh xin tí hình của thẻ SD map dc không ạ và xe thì lúc gắn USB vào để nghe nhạc cũng không được. NHờ các bác chỉ giáo giúp..

Attachments

Tập Lái
2/10/16
9
4
3
31
Tôi không biết trả lời vấn đề của ông, vào nhìn hình thấy màn hình mê ghê, Ông cho tôi hỏi giá lăn bánh của nó là bao nhiêu vậy.
Còn vấn đề cắm usb vào nghe nhạc lúc đầu xe tôi cũng vậy, dùng cái usb ultra dual 32g cắm vào no usb, 2 3 lần test cũng như thế nên thay cái usb 4g format fat32 sau đó chép nhạc cắm vào thì nghe thoải mái. Vấn đề thằng usb nguyên nhân chính xác không dám chắc có lẽ do dung lượng cao

Tập Lái
2/10/16
9
4
3
31
tôi chỉ test file nhạc đuôi mp3 nghe được ngoài ra những đuôi khác chưa biết . Ông thử xem thế nào

Tập Lái
26/9/16
5
0
1
47
Ok các bác. Usb chỉ cần format fat32 là nghe đc nhạc.
Con này nhập về nguyên chiếc full option. Về đến đà nẵng và lăn bánh thì nghe ông anh nói gần 1 củ 5.
Mình đọc trong diễn đàn thấy có cách hack đầu dvd để cài và sử dụng nhiều phần mềm mở rộng khác nhưng chưa thử được nên không biết có làm đc với con này không. Sách hướng taonf là tiếng hàn... bó chiếu

Tập Lái
2/10/16
9
4
3
31
Mình đọc trong diễn đàn thấy có cách hack đầu dvd để cài và sử dụng nhiều phần mềm mở rộng khác nhưng chưa thử được nên không biết có làm đc với con này không. Sách hướng taonf là tiếng hàn... bó chiếu
Sao không qua đại lý hay show room kia hỏi xem thế nào cho chắc

• Like
Reactions: Thanhlong_05
Tập Lái
2/10/16
9
4
3
31
Bó tay.com tôi cũng có gọi hỏi bên đó nó cũng trả lời tạm thời chưa có cách crack, ráng chờ thêm 1 thời gian nữa đi bác. Có dư thì tạm thời đầu tư cái carcam có gps xài tạm còn nếu chịu chơi k sợ mất zin thay lun cái dvd khác lun

• Like
Reactions: Thanhlong_05
Tập Lái
26/9/16
5
0
1
47
Cái uvo app sử dụng làm j bác nhỉ. Đọc trên mạng thì thấy nó kết nối với điện thoại, có thể điều khiển trực tiếp trên điện thoại đc có phải không câc bác nhỉ