Tư Vấn Đầu Tư The Vista chọn hướng nào

Tập Lái
18/9/14
6
18
4
42
Nhà em đang định mua căn 2pn bên The Vista hoặc cũng có thể thuê ở trước xem thế nào. Em đi tham quan thì thấy view sông đẹp hơn nhưng mà nghe nói là chiều tối nóng lắm phải ko các bác, mấy cậu bên sale thì nói cũng ko đến nỗi nóng lắm nên ko biết thực tế thế nào? View hồ bơi thì em thấy ko đẹp bằng nhưng lại được khuyên là gió mát mẻ hơn. Mấy căn T3 view hồ bơi lầu thấp có sợ ồn và có mát được như mấy căn lầu cao ko? View sông bên này giá bán và cho thuê cao hơn view hồ bơi đúng ko a? Em cũng đang lăn tăn chưa quyết được nên nhờ các bác đang ở đây cho biết tình hình thực tế giúp em. Thanks các bác

Hạng D
17/10/11
1.121
10.463
113
Nhà em đang định mua căn 2pn bên The Vista hoặc cũng có thể thuê ở trước xem thế nào. Em đi tham quan thì thấy view sông đẹp hơn nhưng mà nghe nói là chiều tối nóng lắm phải ko các bác, mấy cậu bên sale thì nói cũng ko đến nỗi nóng lắm nên ko biết thực tế thế nào? View hồ bơi thì em thấy ko đẹp bằng nhưng lại được khuyên là gió mát mẻ hơn. Mấy căn T3 view hồ bơi lầu thấp có sợ ồn và có mát được như mấy căn lầu cao ko? View sông bên này giá bán và cho thuê cao hơn view hồ bơi đúng ko a? Em cũng đang lăn tăn chưa quyết được nên nhờ các bác đang ở đây cho biết tình hình thực tế giúp em. Thanks các bác
View sông giá cao hơn, ko phải hướng tây thì sao mà nóng được?
Giá 2pn bây giờ bn bác?

Tập Lái
18/9/14
6
18
4
42
View sông giá cao hơn, ko phải hướng tây thì sao mà nóng được?
Giá 2pn bây giờ bn bác?
Hướng tây nam bác ah, đo cũng gần hướng tây rồi mà có mấy người quen bên đó cứ kêu view sông nóng lắm mà ko biết sao. 2pn thấy giờ cũng ~4ty gì đó

Hạng B1
9/3/18
83
103
33
35
có Tây vô thì nóng là cái chắc, mà quan trọng gió này nọ nữa, kính cách nhiệt đóng cửa mở máy lạnh thì hết nóng :)) thích mát tự nhiên thì kiếm Đông Nam bác

Tập Lái
18/9/14
6
18
4
42
Em mới xem lại view sông là hướng tây bắc. Em đang thích định lấy hướng này vì view đẹp và nội thất đẹp hơn mấy căn kia. Có bác nào thực tế đã ở đây view sông cho em biết tình hình có nóng lắm ko a?

Hạng B2
27/7/05
187
19
18
View sông ổn nhé bác. Chọn căn tầng 7 trở lên là ổn.
E đang ở tầng 1 có ban công thấy cũng ko tệ

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Giá giữa view sông lầu cao và view hồ bơi lầu thấp chênh như thế nào bác?

Tập Lái
18/9/14
6
18
4
42
Giá giữa view sông lầu cao và view hồ bơi lầu thấp chênh như thế nào bác?
Giữa view sông lầu cao với view hồ bơi ko phải mấy căn dễ thấy hồ bơi, nhìn xéo xéo thì hình như cũng chênh 1 vài trăm, thuê thì chênh 100-200$ bác ah

Tập Lái
18/9/14
6
18
4
42
View sông ổn nhé bác. Chọn căn tầng 7 trở lên là ổn.
E đang ở tầng 1 có ban công thấy cũng ko tệ
Bác cho em hỏi bác ở tầng 1 ban công view sông hay hồ bơi, bác ở tháp mấy ạ? Em thấy có căn ở T4 view sông lầu cao thì ban ngày vào thấy ko thoáng bằng view hồ bơi nhưng nhìn view đẹp hơn, chắc chiều tối mở cửa sổ và cửa chính cũng thông gió ko đến nỗi nóng đâu bác nhỉ?

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Giữa view sông lầu cao với view hồ bơi ko phải mấy căn dễ thấy hồ bơi, nhìn xéo xéo thì hình như cũng chênh 1 vài trăm, thuê thì chênh 100-200$ bác ah
chính xác giá hiện tại là bao nhiêu bác?