Hạng B2
15/2/10
448
290
63
Mấy hôm nay không biết có ai xem Prison Break không ??? Chứ mình xem thì thấy chúng nó cạy cửa xe, chập điện đề máy 1 cách ngon ơ dễ dàng... từ xe của thập niên 80 đến xe đời mới 200x luôn...

Hỏi chứ bộ xe hơi dễ bẻ khóa thật hả bác ???

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Chôm về rùi làm gì bác? Oto đâu giống 2b đâu

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
anti_intermilan nói:
Mấy hôm nay không biết có ai xem Prison Break không ??? Chứ mình xem thì thấy chúng nó cạy cửa xe, chập điện đề máy 1 cách ngon ơ dễ dàng... từ xe của thập niên 80 đến xe đời mới 200x luôn...

bác cứ lo cho tổn thọ....bác đăng ký BH...mất nó lo mà...
Coi phim Mỹ, mất xe là chuyện thừơng...xe bên đó như cục gạch...

Tập Lái
3/6/10
40
0
0
Ở không nghiên cứu mấy vụ đó thì có gì khó đâu bác... chỉ khác nhau ở chổ là làm hay ko làm thôi

Hạng C
8/8/08
666
62
43
anti_intermilan nói:

Hehe, em mua đĩa về coi hết 2 season đầu, giờ mở TV lên mà thấy mặt mấy lão đó là muốn ngán ngược :D
Nói vậy chứ cũng không dễ lấy ôtô đâu bác. Ngay trong phim cũng có lúc bà con chạy khắp bãi xe cả trăm chiếc mới kiếm được 1 em dễ xơi, mà có xơi được thì chạy một lúc cũng bị phát hiện. Ở VN xe ít, có thể chôm được nhưng tẩu tán phức tạp lắm, có lẽ vì vậy hiện giờ bà con vẫn thích trộm 2 bánh hơn.

Hạng B2
2/12/08
419
5
18
51LD1758 nói:
Chôm về rùi làm gì bác? Oto đâu giống 2b đâu

Ấy, trong 4R này đã có thông báo về 1 chiếc Everett rất mới bị mất trộm ở Đà lạt,

Còn e mới nghe tin trên đài Đồng nai 97.5Mhz (khoảng tháng trước) rằng CA huyện Tân phú Hay Định quán gì đó (e quên mất rồi) mới bắt được 8 xe ô tô dùng giấy tờ giả, đục lại số khung, máy...

E nghĩ chuyện mất xe chưa "phổ biến" như xe máy nhưng không có nghĩa là an tâm tuyệt đối đâu.

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Tẩu tán có gì phức tạp đâu các bác, xẻ thịt ra mà thanh lý gọn luôn. Em đang kiếm lúa để gắn bộ steelmate để phần nào yên tâm.

Hạng B2
15/2/10
448
290
63
Tí dê nói:
anti_intermilan nói:

Hehe, em mua đĩa về coi hết 2 season đầu, giờ mở TV lên mà thấy mặt mấy lão đó là muốn ngán ngược :D
Nói vậy chứ cũng không dễ lấy ôtô đâu bác. Ngay trong phim cũng có lúc bà con chạy khắp bãi xe cả trăm chiếc mới kiếm được 1 em dễ xơi, mà có xơi được thì chạy một lúc cũng bị phát hiện. Ở VN xe ít, có thể chôm được nhưng tẩu tán phức tạp lắm, có lẽ vì vậy hiện giờ bà con vẫn thích trộm 2 bánh hơn.

Em lại thấy ở VN dễ xử ô tô hơn ấy chứ :confused:

Mà thắc mắc là trong Prison break lẫn một số phim của Mỹ, chúng nó cạy cửa bằng cây anten radio mà báo động nó không kêu luôn mới ghê

Còn vụ vặt gương, bác nào có kinh nghiệm bảo vệ không ??? Ưu tiên là phải đẹp 1 tí :p