Tập Lái
26/3/16
37
33
18
Có rất nhiều yếu tố
Swift ngoại hình đẹp , máy 1.2 đi so với máy 1.5 sao được, swift nên nằm chung với mấy em hạng A. Mà cái giá 549, có điên mới mua. Giá này mua biết bao nhiêu con khác ngon hơn ( ngon hơn cái máy 1.2 và nhiều option hơn)
mấy em nhập thái giá toàn ơi hỡi, sorry , số tiền mua mấy em này mua con fiesta option tận răng, cảm giác lái tuyệt.
Dư thêm một mớ tiền mua xăng chay 1-2 năm còn đc..

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Trong đám này chỉ có Jazz với Yaris thấy ngon nhất.
Độ rộng khoang máy thì nên chọn Jazz hay Yaris còn 2 em kia ko rộng bằng.
Máy móc tuy em Jazz SOHC nhưng bù lại 118Hp, 145Nm mạnh nhất,còn em Swiff máy yếu nhất.
Kiểu dáng thì tuỳ gu nhưng Swiff đẹp hơn theo em,còn tuỳ do mỗi người có quan điểm riêng.
Tiết kiệm nhiên liệu cũng ngang nhau thôi,hơn 1l xăng/100km chả đáng là bao.

Cuối cùng ,xe nào cũng tốt trong tầm giá,có em Swiff máy yếu giá lại cao.Tầm tiền này thì có thể ngắm sang mấy em sedan cũng ổn

Hạng C
22/5/16
867
398
63
"Quái dị" sao bác ? Mình thấy rất hay đấy chứ ! Nó giảm được điểm mù góc A rất đáng kể đấy chứ ! (Nhất là khi đi trong phố).
Em đang ngóng con gầm cao của jazz này về, phù hợp đi phố
[THHS] So sánh thông số và giá bán Suzuki Swift, Toyota Yaris, Mazda 2 hatchback và Honda Jazz

• Like
Reactions: minhbm
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Yaris các đời trước lởm, được cái logo toy nên vẫn bán ầm ầm. Tuy nhiên đời này yaris ngon lại ngon nhất phân khúc vì toy ko cắt gì an toàn, cái này em đánh giá cao. Phân khúc B này yaris vẫn sẽ là bá chủ nhưng lần này là bá chủ xứng đáng.

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Moạ chúng nó. Thuế giảm nhiều mà xe giá còn quá cao. Suzuki swift giảm thêm 30tr thì quất luôn, khỏi suy nghĩ đến mấy em kia.

• Like
Reactions: Phạm Hoàng