Hạng B2
4/6/14
353
333
63
44
Bình Dương
chào các Bác,
em đang chuẩn bị thi lại B2, khóa trước em thi 2 lần đều bị rớt ở khúc đường đinh( lần trước là chưa có tín hiệu bắt đầu mà các anh kiểm soát cứ phất kêu chạy, hậu quả ko nhận bài thi ) Lúc mướn xe chạy thì chưa bao giờ cán vạch, nói chi chạy ra ngoài làn đinh. Haizaa. Mặc dầu đã chạy theo mẹo của thầy dạy ( hok biết con chip có bị điên hok ). Các Bác nào ở Bình Dương quan hệ sâu rộng giúp em với:
1/ nếu thi rớt tiếp, có thể nào, gặp ai xin đăng ký thi buoi chiều liền ko ?
2/ truong hop trong khi thi sát hạch chạy tới làn đinh, mình xuống xe xem bánh xé có vào là đình khồng, rồi leo lên chạy tiếp. Như vay co phạm luật thi sát hạch không ?

Mấy cái dốc cầu, nhà xe thì em chạy ào ào, chỉ xui cái làm đinh, gìl chạy tới đó là ám ảnh, run tay. Em là nhất quyết phải đậu kỳ này.
Bác nào wuen biết hổ trợ em với. Em mang ơn, hậu tạ ạa

Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Bác xuống xe là nó cho out liền đó bác. Nếu rớt thì phải đợi thi lại lần sau thôi bác. Chúc bác thành công

Hạng B2
4/6/14
353
333
63
44
Bình Dương
vậy mà có trung tâm móc nôui chi thi lại liền. Vụ xuống xe khi sát hạch hỏi ông thầy dạy, ổng nói được, chỉ sợ không kịp thời gian thi. Có Bác nào quen sát hạch viên hỏi dùm với

Hạng B2
16/9/13
310
142
43
E thấy vụ hàng đinh đa số mấy trung tâm nó có vẽ dấu cho mình canh mà. Như bữa e thi là nó dán miếng băng keo nhỏ xíu lên kính trước, trên đường chỗ hàng đinh có vạch mờ, chỉ cần canh miếng băng keo thẳng ngay vạch mờ là tự tin chạy wa.

Tập Lái
18/7/11
45
95
18
Trung tâm sát hạch Bình Dương ở Phú Chánh hả bác?chỗ đó hay bị lỗi thiết bị lắm đó nha.hồi e thi cũng lâu rồi có mấy ng chạy bài đường ngoằn nghèo k cán ống hơi mà cứ bị báo cán ống.kêu sát hạch viên chạy ra coi thực tế luôn kết quả là chờ mọi ng thi hết xong thì thi lại.bác thi mà rớt nữa hỏi thử chuyển lên trung tâm của An Cư sát hạch đc k?trên đó hình như ngon hơn

Hạng B2
4/6/14
353
333
63
44
Bình Dương
Trung tâm sát hạch Bình Dương ở Phú Chánh hả bác?chỗ đó hay bị lỗi thiết bị lắm đó nha.hồi e thi cũng lâu rồi có mấy ng chạy bài đường ngoằn nghèo k cán ống hơi mà cứ bị báo cán ống.kêu sát hạch viên chạy ra coi thực tế luôn kết quả là chờ mọi ng thi hết xong thì thi lại.bác thi mà rớt nữa hỏi thử chuyển lên trung tâm của An Cư sát hạch đc k?trên đó hình như ngon hơn
TRUNG TAM sat hach AN CU nam khuc nao vay Bac ? luc truoc thi rot, tuc qua keu rut ho so de huyen sang cho khac dang ky thi, nhung no khong ho, bao hoc cho nao thi cho do. potay, hic hic

Tập Lái
18/7/11
45
95
18
Đại lộ Bình Dương qua khỏi trạm thu phí suối giữa hướng về ngã tư Sở Sao khoảng gần 1km có bảng chỉ dẫn nằm bên phải của An Cư.còn k biết bác cứ chạy qua trạm thu phí rồi hỏi dân là ngta chỉ cho.bác học trung tâm nào?

Hạng B2
4/6/14
353
333
63
44
Bình Dương
trong Phú Chánh ý bác. Mà kỳ lạ, lúc thuê xe chạy 10 lần, đậu 10 lần, không hề rớt trực tiếp ở làn đinh. Vậy mà thi thì cứ rớt. Potay thiệt. Nãn luôn.

Tập Lái
16/2/11
25
12
3
Năm 2009 ,mình cũng thi B2 trên đây ...Nguyên nhóm mình 6 người trai gái có mà chẳng rớt người nào hehe . Thi đường trường thì 1 người 150k khỏi thi .