Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Sau những ngày vừa qua thì em cảm thấy thị trường đang bắt đầu sôi động lại có bác nào thấy vậy không ?
Em lại thích phân khúc đất nền, mà giờ đang định đánh bắt xa như Vũng tàu và Bảo lộc, Đà lạt. Có bác nào cao nhân chỉ giúp em xem nhưng nơi này hiện tại đầu tư có điểm gì thuận lợi hơn Long An, Bình Dương, Nhơn Trạch. Em thì thấy mỗi cái là giá đang rẻ hơn thôi. Hóng cao nhân chỉ giáo...

Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Vũng Tàu với Đà Lạt bao năm nay đã bao giờ sốt đất đâu, dưới này là khu dịch vụ nên đa số ai cũng đầu tư để kinh doanh hoặc một số ít người dân ở đó mua để ở, chứ đầu tư mua đi bán lại kiểu lướt sóng như ĐN LA thì chắc còn khuya
Trước giờ nó vẫn vậy, nhưng tương lai nó vẫn khả thi mà bác. Đồng ý với bác việc lướt song ở đây khó.. Cảm on góp ý của bác..

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Vũng Tàu với Đà Lạt bao năm nay đã bao giờ sốt đất đâu, dưới này là khu dịch vụ nên đa số ai cũng đầu tư để kinh doanh hoặc một số ít người dân ở đó mua để ở, chứ đầu tư mua đi bán lại kiểu lướt sóng như ĐN LA thì chắc còn khuya
ĐL vừa rồi sốt dữ dội nha bác.

1 phần do thị trường chung sốt, 1 phần do bà con đổ xô lên đó kiếm đất làm homestay (cái này đang thịnh hành), xây ks mini, mở trang trại trồng rau sạch bán...

• Like
Reactions: thanhbinh2309
Hạng B2
16/5/18
235
299
63
ĐL vừa rồi sốt dữ dội nha bác.

1 phần do thị trường chung sốt, 1 phần do bà con đổ xô lên đó kiếm đất làm homestay (cái này đang thịnh hành), xây ks mini, mở trang trại trồng rau sạch bán...

Tại vì ĐL trước giờ em thấy ko sốt nên việc đầu tư ngắn hạng thấy không khả thi, mà dạo gần đây công nhận trên đó cái vụ Homestay thịnh thật, kéo theo chóng mặt. Em thấy khu Bảo Lộc cũng mới lên Tp giá đang còn hạt dẻ bác thấy như nào bác.