Tập Lái
26/9/16
0
39
78
44
4 giai đoạn: Trầm lắng - Tăng trưởng - Sốt nóng - Đóng Băng

Theo quan sát cá nhân em, dạo này đây thị trường căn hộ chuyển nhượng chênh hàng trăm tới cả tỷ/căn. Và số lượng căn hộ mới thì liên tục ào ạt giới thiệu ra thị trường...
Thị trường đã phát triển rất nóng trong 2 năm qua. Cá nhân em cũng tham gia vào sức nóng đó và hiện tại đã rút hết, chưa dám vào lại. Chắc ngồi ôm đợi mấy bác chiến nhau tiếp rồi em vô cứu thôi.
http://thanhnien.vn/kinh-doanh/bat-dong-san-bi-thoi-gia-bao-cao-dat-mui-thi-truong-880402.html
Ca nhà đánh giá thị trường trong 1-2 năm tới thế nào? Khi hàng loạt dự án giao nhà và hàng loạt dự án mới mở bán?
Topic này sẽ cập nhật dự án mới mở bán để các bác nắm thêm thị trường ra hàng loạt.

Tập Lái
26/9/16
0
39
78
44
Rio nhá dự án ra hàng loạt + giá cả thử coi nào.
Chuẩn bị kế tiếp là khu Bình Khánh, Q2

Hơn 10.000 căn đang chờ đợi bung hàng.

Sau đó là 13.000 căn bên khu Lương Định Của Q2.

Và 10 block của khu đất kế bên Lexington Saigon.Coop chuẩn bị rục rịch.

Đấy là 3 dự án lớn và hàng loạt dự án nhỏ lẻ nữa.

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
thêm khu Thạnh Mỹ Lợi vô rồi tổng kết luôn đi Rio. Có so sánh giá cả thì càng tốt :D

Nhưng nhiều thì nhiều, một khi bà con vẫn xếp hàng đợi Mas An Phú thì thấy cccc q2 vẫn hot. Chỉ là không biết bao giờ sẽ nguội thôi.

• Like
Reactions: kenztran
Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Rồi bác lại giống anh @Tám bán hết cc ôm đất, chờ hoài không thấy cc nó xuống để lao vô ôm lại, mà đất ôm hoài không thấy nó lên.

• Like
Reactions: baotruc91
Hạng C
20/2/09
530
173
43
www.otosaigon.com
Em thấy đúng là dân mình nhiều tiền thật, dự án nào ra cũng hết mà giá cao nữa chứ.
em dự cũng sắp đóng băng rồi vì người dân hết tiền và nhà nước muốn huy động tiền trong dân phải tăng lãi suất.
a bên PMH chuẩn bị bung ra villa cao cấp kìa, có bác nào nhảy vô ko

• Like
Reactions: Dyktily-Rio
Tập Lái
26/9/16
0
39
78
44
Em thấy đúng là dân mình nhiều tiền thật, dự án nào ra cũng hết mà giá cao nữa chứ.
em dự cũng sắp đóng băng rồi vì người dân hết tiền và nhà nước muốn huy động tiền trong dân phải tăng lãi suất.
a bên PMH chuẩn bị bung ra villa cao cấp kìa, có bác nào nhảy vô ko
Em cũng thấy giờ bà con tiền đâu kinh thật. Mở ra là nghe cháy hàng, rồi chuyền cọc chênh liền tại chỗ.
Ngày "đó" chắc ko còn xa...

• Like
Reactions: baotruc91